Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Tóc xù thì nên chọn kiểu nào?

Chào mọi người ạ!
    Em đang muốn làm mới tóc. Tình hình là tóc em nó thuộc dạng nhiều, xù, cọng tóc thì cứng và xoăn như tóc ngứa ấy. Bình thường gội đầu xong nếu không sấy mà chỉ ngồi trước quạt thì khoảng 4-5 tiếng sau mới khô, còn trời lạnh thì cứ xõa tóc không mặt áo khoác cũng rất ấm, thậm chí là nóng. Nói nôm na ra là tóc em nó tựa tựa tóc của Tóc Tiên hồi xưa ấy ạ. Đó giờ em chỉ biết có duỗi thẳng, mà thường 2 năm e để nguyên cái đầu mới và duỗi 1 lần vì em không muốn duỗi lại tóc cũ. Em thì không thích nhuộm tóc nên chỉ duỗi thẳng, duỗi ra thì nhìn nó cũng giống quảng cáo dầu gội đầu trên TV nên cũng phần nào hài lòng, nhưng chừng vài tháng sau thì tóc con mọc ra lại xoăn tiếp nên điệp khúc muôn kiếp của cái đầu em là trên xoăn dưới thẳng nhìn rất dị hợm. Em đi các tiệm muốn họ tư vấn uốn thì ai cũng bảo là tóc em duỗi sẽ đẹp hơn. Em nói thật là em chán cái kiểu duỗi lắm rồi, thà để nó bình thường còn hơn. Mặt em thì hơi dài, lại ốm, cằm nhọn nên nhìn duỗi tóc ra càng làm nó nhìn dài hơn. Hy vọng các chị giúp em tư vấn kiểu tóc với ạ. Em cảm ơn lắm lắm.

kiểu kokomi ak :v

hóng kn của các chị!

mẹ để kiểu chiếc lá giống cs Giáng Ngọc ở hải ngoại thử xem.