Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

E cần mua dầu gọi đầu chống rụng tóc.

Các mẹ cho em hỏi, tóc em bị rụng nhiều quá, e tham khảo thì thấy rất nhiều hãng có dầu gọi đầu chống rụng và huyết thanh bôi vào tóc, e không biết loại nào tốt cả, ai từng dùng rồi tư vấn cho e với, và mẹ nào biết chỗ nào mua với giá hợp lý và chất lượng không?

Trích dẫn Gửi bởi cunmoc
    Các mẹ cho em hỏi, tóc em bị rụng nhiều quá, e tham khảo thì thấy rất nhiều hãng có dầu gọi đầu chống rụng và huyết thanh bôi vào tóc, e không biết loại nào tốt cả, ai từng dùng rồi tư vấn cho e với, và mẹ nào biết chỗ nào mua với giá hợp lý và chất lượng không?
    Rụng tóc là do mình bị bênh đó bạn, nóng gan và thận yếu. Bạn nên chữa từ bên trong trc, còn về dầu gội thì mình xài dầu gội của thái Dương á. Trộm vía cũng cải Thiện Khá nhiều. Bạn thử xem

Ở nhà em đang dùng 1 cặp dầu của Maca chị ạ! Nhưng có vẻ không hiệu quả cho lắm Đang tính chuyển dầu gội khác!

Em vs mẹ em cũng bị rụng tóc nhiều lắm. Em có đứa bạn mách là mua vantachi của nhật gội mà giảm rụng tóc mà tóc còn mọc nhiều lên (chị nó mua nhầm và dùng thử mà tóc mọc đầy đầu nó bảo em thế) nhưng khổ nỗi em tìm mãi k ở đâu bán.có chị nào biết bán ở đâu thì mách em với ạ

Mình ủ tóc dầu dừa trộn dầu ôliu ngâm tỏi thấy đỡ rụng tóc. Ủ xong thấy tóc bóng đẹp hơn đi hấp dầu ở tiệm, mà lại tốn ít tiền, tuy nhiên cái mùi tỏi lúc mình ủ tóc trước khi gội ý, cũng hơi khó chịu.

dầu gội cái nào cung gây rụng tóc. muốn tốt thì dùng loại bồ kết nấu đi

Thời gian gần đây em cũng bị rụng tóc quá trời luôn. Mỗi lần gội thì hàng mớ tóc rụng luôn. hic

có dầu gội nào chống rụng tóc cho người già ko mọi người ?

Ko có dầu gội chống rụng tóc chỉ có dầu gội ít rụng tóc. Tóc rụng ko chỉ nguyên nhân do dầu gội ko nhé

Bạn vào fb: VanShop HàngMỹ GiáRẻ xem. Ở đó chuyên bán các loại dầu gội từ Mỹ đó. Xài rất tốt.