Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    màu tím và màu đỏ gội là ra màu đó bạn nhưng đến 1 tháng mà còn ra màu thì mình nghĩ họ pha màu trộn sắc tố đỏ và tím quá nhiều,tóc Bạn rụng nên dùng dầu xả tóc cách da đầu 5-7 phân vì dầu xả chỉ tốt cho tóc thôi nhưng cho vào da đầu dễ làm rụng tóc

Mình nghĩ là do thuốc nhuộm ko dc tốt đó bn, hoi đó mình cũng từng bi nhuộm xg,moi lan gội đều ra màu, mặc dù bn thấy màu đẹp đó nhưng hại cho tóc lắm bn ah.
    Mình đổi chỗ nhuộm tóc mới, nhuộm xg 2 ngày sau gội cũng chẳng ra màu nữa lun ah. Ko ảnh hương gi tới dầu gội đâu bn

Trích dẫn Gửi bởi Lamdieu
    Có thể bạn không quan tâm đến một số yếu tố quan trọng, và tóc của bạn ra nhiều màu sau khi nhuộm như: tóc nhuộm bạn không nên dùng các loại dầu gội thông thường có thể hơi quá mạnh đối với tóc nhuộm nên bạn chỉ <strong>dùng dầu gội, xả dành riêng cho tóc nhuộm</strong> thôi nhé. Lưu ý <strong>không gội đầu bằng nước nóng</strong> dễ làm tóc nhanh phai màu, đồng thời làm mất đi độ bóng đẹp của tóc, trong khi đó nước lạnh sẽ giữu màu nằm sâu trong sợi tóc được lâu hơn.
    Nếu phải làm việc nhiều ngoài trời nắng, hãy nhớ đội mũ hoặc choàng khăn. Nếu như bạn không quen thì nên sử dụng dầu gội và dầu dưỡng có chất chống nắng. Nếu không thể tìm được những sản phẩm này thì hãy pha nửa cốc nước với một muỗng cà phê chất chống nắng có hàm lượng SPF 25 vào một chai xịt nhỏ. Xịt hỗn hợp này lên tóc sau khi tắm mỗi sáng và sau đó bạn có thể yên tâm cả ngày.Lưu ý nhỏ là bạn tránh sử dụng dầu gội xả có chứa tinh chất bạc hà hay trà xanh, tóc sẽ giảm màu nhanh đấy. Chúc bạn có lại mái bền màu, bồng bềnh!!
    Cám ơn mẹ chia sẽ tt!

hix thuốc dỏm 100% rồi mẹ ạ. Em nhuộm 1 năm rồi mà màu y như cũ đây nè, chẳng có phai tí nào hết!

cám ơn kn của các mẹ !

Các Chủ đề tương tự

1. nhuộm tóc tại nhà từ thiên nhiên
    Bởi tnets111 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-17-2015, 05:36 AM
  2. Có cách nào tự nhiên tẩy tóc nhuộm thành tóc đen không ạ
    Bởi congtycanhdieuvang trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-20-2015, 05:26 PM
  3. Làm sao khi tóc rụng nhiều sau khi nhuộm tóc
    Bởi cuibap trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang