Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    sinh song tóc nhờn lắm! Dầu ra cũng nhiều nữa! Tóc lúc nào cũng bết bết, khó chịu kinh khủng ý

tóc em cũng là tóc dầu nè! Mỗi lần ra đường chung đụng với cái mbh xong thì nhìn tóc cứ như cả tuần chưa gội ý Chả biết có cách nào khắc phục không nữa

tóc dầu một phần do dinh dưỡng cung cấp cho tóc thiếu, dầu gọi không hợp...

Tóc mình cũng bị dầu nhiều lắm. Nếu ngày nào cũng gội thì tóc quá khô lại còn rụng nhiều mà nếu 3 ngày mới gội thì đầu dầu như kiểu bôi mỡ lên tóc và nó cứ èm ẹp vào đầu. Tại vì tóc mình đã dầu mà sợi tóc lại còn tơ mảnh nữa . Từ bé đến lớn thay nhiều loại dầu gội mình thấy hợp nhất head&shoulder màu xanh dương và trung thành luôn. Bạn dùng thử xem có hợp không nhé ( loại mua ở Mĩ thì càng tốt vì chả hiểu sao đều là 1 sp mà hiệu quả tớ thấy trên tóc tớ khác hẳn luôn..k phải sính ngoại đâu nha hihi ). Đồng thời gội xong bạn xả bằng dấm táo pha loãng với nước cũng làm kiềm dầu rất tốt.
    Tớ dùng như thế suốt nhiều năm nay rồi.Mùa đông thì ngày thứ 2 thì chỉ có mái bị bết tí thôi chứ tóc vẫn thế còn mùa hè thì bết nhanh hơn nhưng cũng không đến nỗi như hồi xưa.
    Chúc bạn tìm được giải pháp tốt nhất cho mái tóc dầu của mình

Mình có bí quyết nè, rẻ tiền mà an toàn lắm, đó là chanh tươi, hihi
    Lúc trước tóc mình rất hay dầu và rối, mình dùng nước cốt chanh tươi ủ tóc, vài lần 1 tháng thôi ah, nhưng tóc đẹp phải biết, vừa mượt vừa sạch nữa
    Mọi người làm thử xem.

Trước tóc em dầu kinh khủng! Gội xong hôm trước hôm sau bết luôn! Mà bết kiểu bê xê lết luôn ý chứ Giờ tự dưng đỡ chả hiểu sao?