Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Tóc bị rụng nhiều, chỉ giùm địa chỉ bác sĩ giỏi để khám gấp!

Chào các mẹ,
    Cách đây 1 năm em bị đổ bệnh nặng, phải uống thuốc chống viêm có chứa corticoid. Cũng kể từ đó tóc em rụng kinh khủng, như là ung thư, giờ chỉ còn 1/2 so với ngày xưa. Nếu cứ tiếp tục thế này thì chắc không còn cọng nào hết. Em có thử đi khám ở Bv da liễu HCM nhưng vào đó bs chỉ xem sơ qua rồi cho thuốc, và thấy ko hiệu quả. Mẹ nào biết bs da liễu trị rụng tóc giỏi thì cho em xin địa chỉ.
    Em cảm ơn các mẹ nhiều lắm! Em ở Sài Gòn các mẹ nhé!

Không biết cách này đối với bạn có hết không. Tuy nhiên, bạn mình tự nhiên rụng gần như trọc đầu, đi da liễu cũng ko rõ bệnh gì, thế mà làm theo cách này tóc mọc dầy và đẹp nữa.
    Bạn lấy cỏ mền trầu + vài cây xả + bồ kết + vỏ bưởi nấu lên để nguội rồi gội đầu (ko xả lại với nước nhé). tuần gội 2-3 lần là được. làm vài tháng tóc đẹp hơn xưa luôn. :-). Chúc bạn may mắn nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Xuka14
    Không biết cách này đối với bạn có hết không. Tuy nhiên, bạn mình tự nhiên rụng gần như trọc đầu, đi da liễu cũng ko rõ bệnh gì, thế mà làm theo cách này tóc mọc dầy và đẹp nữa.
    Bạn lấy cỏ mền trầu + vài cây xả + bồ kết + vỏ bưởi nấu lên để nguội rồi gội đầu (ko xả lại với nước nhé). tuần gội 2-3 lần là được. làm vài tháng tóc đẹp hơn xưa luôn. :-). Chúc bạn may mắn nhé.
    Cảm ơn bạn nhé! Thành phần trong công thức bạn cho rất tốt cho tóc. Điều mình lo là thuốc mình uống gây ảnh hưởng đến cơ thể. Mình muốn chữa tận bên trong, nếu ko nó cứ rụng hòai

Hic, không ai biết bác sĩ da liễu chuyên về tóc sao

chị thử uống biotin kết hợp với l-cystine xem sao em uống giảm rụng hẳn, mà ko gây ảnh hưởng gì cả

Bạn hãy dùng thử sản Phẩm Excellent Hair là một thực phẩm chức năng dành cho tóc, mình đang dùng nên thấy rất hiệu quả...bạn tìm dùng thử nha

tóc rụng thì pải xem dầu gội có sao ko cái đã