Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Cho em hỏi về cách chăm sóc tóc với ạ

Em lần đầu mới nhuộm và em cũng k biết chăm sóc tóc ra sao..em mua bộ dầu và gội xả của Lovite paris gì đấy và em thắc mắc là mỗi lần gội đầu xong thì dùng dầu xả hay là 1 tuần mấy lần và em có mua dầu Oliu về làm kem dưỡng tóc nhưng không biết là như vừa gội đầu xả xong có thể ủ tóc dưỡng được không hay là phải cách ngày mới được ..ai giúp em...

Trích dẫn Gửi bởi soiku
    Em lần đầu mới nhuộm và em cũng k biết chăm sóc tóc ra sao..em mua bộ dầu và gội xả của Lovite paris gì đấy và em thắc mắc là mỗi lần gội đầu xong thì dùng dầu xả hay là 1 tuần mấy lần và em có mua dầu Oliu về làm kem dưỡng tóc nhưng không biết là như vừa gội đầu xả xong có thể ủ tóc dưỡng được không hay là phải cách ngày mới được ..ai giúp em...
    chết em rồi huhu..em bị chủ của hàng nó lơ mơ lừa cái dầu xả mà em nói trên sau 1 hồi lân la trên mạng thì thấy tên hoàn chình là Kem ủ phục hồi tóc Refining Cream - Lovite Paris ..vậy mà nó bảo là dầu xả ..em lơ mơ cũng chả biết gì...vậy giờ làm sao..em thấy mấy kem ủ này chỉ xài 1 lần trong tuần..thế giờ em mỗi lần gội xong xài kem ủ này được luôn không hay phải xài dầu xả nữa...

Thành phần hóa chất của kem ủ dưỡng tóc và dầu xả có tính chất gần tương đồng nhau
    Đã lỡ mua kem ủ rồi, sau khi gội đầu xong em lau sơ tóc ( gần khô) , thoa kem ủ dùng khăn quấn quanh đầu khoảng 30 sau thì xả lại bằng nước sạch, không dùng dầu gội khi xả.
    Hoặc em có thể mang kem ủ dưỡng tóc đó ra tiệm tóc để ủ dưỡng tóc với hơi nước nóng thì tốt hơn

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-25-2014, 07:39 AM