Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Tư vấn mua laptop

Aliwen chất hơn b ak

Trích dẫn Gửi bởi cyberevil
    em đang phân vân giữa 2 con :
    • MSI GE60 2PC i7HQ-GTX 850M
    • Alienware M14 i7MQ-GT 750M
    mọi người tư vấn giúp em ạ, con nào ngon + bên hơn
    em xin cám ơn ạ!
    Nếu game thì Alien chất hơn, nhưng cái giá nó ko rẻ nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

nếu đánh giá về chất lượng, bền và chạy mát máy thì em dell alienware ăn qua em Msi. Còn nếu thớt mua chiến nhiều game, thậm chí là những game khủng thì vote cho em MSI cấu hình hơn hẵn em Dell, màn hình 15.6inch chơi game và đồ họa thích hơn....

em xin cám ơn các bác nhé, em dự định mua alienware mà không biết Dell VN mình co bảo hành không với lại bảo hành có 1 năm em thấy hơi chua [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Alienware thì chất lắm bạn ah, bảo đảm không phải hối hận.

em xin cám ơn các bác nhé, em dự định mua alienware mà không biết Dell VN mình co bảo hành không với lại bảo hành có 1 năm em thấy hơi chua [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Alien ở VN ko bảo hành bạn nhé, kiếm shop nào uy tín mà gởi niềm tin thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em đang phân vân giữa 2 con :
    • MSI GE60 2PC i7HQ-GTX 850M
    • Alienware M14 i7MQ-GT 750M
    mọi người tư vấn giúp em ạ, con nào ngon + bên hơn
    em xin cám ơn ạ!
    bác chiến nhiều game nặng thì múc em MSI nhé, còn chất như quả đất thì cứ Alienware

Bên em hiện đang có em Alienware này và những dòng ngon hơn nữa bác có thể tham khảo trực tiếp và được hỗ trợ giá tốt tại công ty em nhé..

em xin cám ơn các bác nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] về việc bảo hành thì em nghe nói alienware chuyển vùng bảo hành về VN dc phải không ạ

em quyết định chọn msi rồi các bác ạ
    em ở HCM nhưng không biết mua ở đâu tốt, em có ghé trang chủ của bác Laptopno1 mà không thấy Khuyến Mãi và Bảo Hành như MaiHoang ở HN nhỉ >.<