Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Ức chế về quyền hành

Các bạn Admin hay mod gì ơi mình có làm gì sai đâu sao các bạn cứ k cho mình bình luận hay đăng bài mà phải qua SỰ XEM XÉT CỦA MOD , mình biết mình có 1 lần cãi vã nhưng những lần trước đó mình có gay hấn hay hành động nào quá lố lăng đâu chỉ hỏi việc tự vấn mua Laptop thôi mà . Thiệt tình bức xúc lắm , quá bức xúc cứ đăng là ad xóa hết tại sao ko 1 lần NGHE VÀ NGẪM hay là ad quen tay cứ thấy ko thích một ai cứ cấm cấm và cấm nếu ad chỉ biết sử dụng quyền hành một cách máy móc đó thì mình nghĩ cho mình ra đảo cũng ko phải là chuyện lạ
    HẾT

Thứ 1: Mình cũng thỉnh thoảng bị nhưng là do sử dụng một số từ ngữ mang tính bạo lực như con này "đập chết" con kia, hoặc "giết"... Còn riêng bác chắc do dùng nhiều từ ngữ nằm trong danh sách bị cấm nên vậy.
    Thứ 2: Bác nên đổi cái avatar lại nếu ko muốn dính tới ch trị, còn muốn tham gia về ct thì mời bác qua F33 Voz bên đó có mấy bài báo về ct vào đó tha hồ bày tỏ, nhưng vẫn phải dùng từ kín chứ ko nói toẹc ra.
    //2 ý cho bác tham khảo, trong đó ý 1 quan trọng nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

minhc ũng hay bị mà, dùng từ k chuẩn nak

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    minhc ũng hay bị mà, dùng từ k chuẩn nak

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Thứ 1: Mình cũng thỉnh thoảng bị nhưng là do sử dụng một số từ ngữ mang tính bạo lực như con này "đập chết" con kia, hoặc "giết"... Còn riêng bác chắc do dùng nhiều từ ngữ nằm trong danh sách bị cấm nên vậy.
    Thứ 2: Bác nên đổi cái avatar lại nếu ko muốn dính tới ch trị, còn muốn tham gia về ct thì mời bác qua F33 Voz bên đó có mấy bài báo về ct vào đó tha hồ bày tỏ, nhưng vẫn phải dùng từ kín chứ ko nói toẹc ra.
    //2 ý cho bác tham khảo, trong đó ý 1 quan trọng nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dù sao cám ơn các bác đã góp ý mình xin tiếp thu

Các Chủ đề tương tự

1. Bí quyết giúp tóc khỏe và dày hơn
    Bởi petduy trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-20-2015, 03:56 PM
  2. Bí quyết dùng dầu dừa
    Bởi thanhcong7602 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-12-2015, 12:33 AM
  3. Bí quyết giảm rụng tóc đơn giản tại nhà ^^
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-14-2013, 08:54 PM
  4. Quyến rũ móng tay họa tiết da rắn
    Bởi tuanraymond trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-24-2013, 10:32 PM
  5. Bí quyết nào cho mái tóc suôn thẳng, rũ mềm mà không cần phải duỗi ?
    Bởi tiengiabao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-04-2011, 07:46 PM