Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Nên chọn MSI GS70 i5 hay i7

Tình hình là em định mua laptop phục vụ mục đích học kiến trúc xây dựng, đồ họa
    rinh con MSI GS70 này học chắc ok nhĩ?, tiện thể em cũng chỉ chơi game 3D The sims là nặng thôi chứ ko có j hơn
    Con MSI GS70 có 2 bản i5 và i7, không biết chọn cái nào phù hợp hơn
    Em ko rành về laptop, nên mong các anh chị tư vấn cho em [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

có điều kiện thì làm i7 luôn bạn: ngon hơn nhiều chứ: bên cty mình cũng có dòng này bạn cần ghé tham khảo: Giá tốt nhất

Em cũng nghĩ có điều kiện lấy i7 nhé bác, biết đâu sau dùng phần mềm nào đó nặng hơn thì sao

nếu bạn thiên về đồ họa thì chọn mấy dòng workstation , còn chuyên game thì mới ngó tới mấy em MSI , bên mình đang có nhiều cấu hình cho bác tham khảo

bạn mua GS70 loại i7 + gtx 765M phải ko ?
    hình như loại i5 hết hàng rồi thì phải

Nói chung là chơi game thì i5 cũng ok rồi, ngoại trừ một số game ăn nhân CPU thì i5 thiệt thòi chút so vói i7. Nếu đủ điều kiện thì làm i7 còn không thì i5 cũng không phải lựa chọn tồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

nếu thớt không băn khoăn về tài chánh thì cứ múc em core i7 đi cho ngon luôn

i7 thì xài 2 năm ko lo nâng cấp

mình thì chơi game 3D offline, nói chung mún mua laptop cân bằng 2 bên game và đồ họa lun,
    ko biết còn gaming gs70 này có đáp ứng đc vc học đồ họa ko nhĩ ?
    có chăng là lap có thể nâng cấp, mua về nâng dần cũng đc
    anh chị giới thiệu e con nào đáp ứng đc nhu cầu trên nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

offline là game nào? budget bao nhiu ?