Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Các bác tư vấn giúp em với ạ !!

Em có cái laptop sony vaio và không may bị vỡ vỏ màn hình như hình ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các bác tư vấn hộ em xem có chỗ nào ở HN khắc phục được không ạ, em đang đau lòng quá

Cảm ơn các bác !!

Kệ nps cứ dùng thôi ko có cách khắc phục đâu. Nếu có thay nguyên vỏ máy. Khá chát. Vơ mà sợ máy cũ cũng hết hàng rồi. Để vậy dùng thôi. Lúc đầu hơi ngứa mắt lâu r quen ý mà

Trích dẫn Gửi bởi Kratos2805
    Em có cái laptop sony vaio và không may bị vỡ vỏ màn hình như hình ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các bác tư vấn hộ em xem có chỗ nào ở HN khắc phục được không ạ, em đang đau lòng quá

Cảm ơn các bác !!
    Thay tốn kém lắm bạn, để vậy mà dùng rồi bạn cũng quen, ko thì kiếm miếng Decal đen dán vào cũng đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tại lúc mở ra gập vào nó khó khăn ấy ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] lúc mở laptop ra cứ như kiểu nó bung ra thêm ấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Kratos2805
    Tại lúc mở ra gập vào nó khó khăn ấy ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] lúc mở laptop ra cứ như kiểu nó bung ra thêm ấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chiu kho thoi b,chu h kiem kho ma neu co gia chat lam

Sao em thấy trên mạng có mấy cái dịch vụ thay bản lề màn hình mà giá có 200-300k?