Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Xin tư vấn lắp VGA qua cổng ExpressCard

Máy em: Vaio VPCF121GX, cái card 310M của nó cùi bắp quá so với nhu cầu sử dụng của em nên muốn lắp thêm một card rời qua cổng ExpressCard.
    Dạo google một vòng thì em thấy việc lắp này là có và khả thi.
    Nhờ các bác tư vấn giúp em là hiện em lắp máy chơi game 3D như kiểu VL3D, cần cấu hình log được 3 acc thì
    • Có thể mua ở đâu?
    • Giá ra sao?
    • Ở Hà Nội có chỗ nào nhận đc việc này và ở đâu?
    Em xin cám ơn.

sao lắp được hả bác. mua máy mới thôi

Cơ bản là ko khả thi bác ạ. Tuy nhiên, nếu bác muốn thư? thì có thể lên ebay mua. Chú ý là vga của nó chỉ hỗ trợ 1 số dòng máy tính thôi. Còn con sony của bác chắc ko chiến đc đâu. Làm con lap mới thôi.

Sent from my iPad using Tinhte.vn

Trích dẫn Gửi bởi batigol114
    Cơ bản là ko khả thi bác ạ. Tuy nhiên, nếu bác muốn thư? thì có thể lên ebay mua. Chú ý là vga của nó chỉ hỗ trợ 1 số dòng máy tính thôi. Còn con sony của bác chắc ko chiến đc đâu. Làm con lap mới thôi.
    Em chịu chơi lắm, mỗi tội ko có tiền mà chơi thôi =))
    Em phải làm sao bây giờ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bạn hãy quên việc đó đi..vì khả năng chạy được ko cao. Và ở VN tìm card này rất khó. Và loại Vga này cũng kén máy ko phải lap nào cũng chạy dc. Bạn cứ nghĩ ship 1 card từ Ebay về mà lắp vào ko chạy thì khóc bằng tiếng Lào luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nếu mục đích là chơi game thì bạn nên dành tiền đầu tư 1 dàn PC để cày trâu bò ngày đêm..nhất là game online.