Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Nhờ tư vấn giữa 2 máy laptop!

Làm phiền các bác nhiều quá cũng ngại, nhưng tại em gà quá nên các bác thông cảm. Tình hình là sau khi thống nhất với người nhà thì e đã quyết chọn 1 trong 2 máy sau để mua. 1 là laptop Toshiba Satellite C50-A107. 2 là HP probook 4440s loại core i3 ram 2gb và e mua thêm ram cho nó thành 4gb luôn. 2 con này sau khi nâng ram thì giá xấp xỉ nhau rồi. Các bác bán hàng trên đây thì hầu hết đều tư vấn cho e con hp rồi nâng ram lên. Nhưng nó thuộc dòng ivy bride còn con toshiba kia là chip haswell. Màn hình thì cũng to hơn. (Hp là 14' toshiba là 15.6&#039 Nhưng lạ 1 nỗi là chỉ có đúng 1 người duy nhất tư vấn em chọn con toshiba mà người đó cũng không phải bên cửa hàng. Ai có thể đánh giá chính xác giúp em đc k ạ? Tiện thể ai có kinh nghiệm đi mua laptop brand new thì cho em xin 1 ít. Hoặc để lại link hướng dẫn test máy cũng đc ạ

toshiba C đòi so với hp probook, thật sự chỉ có người ko biết mới bảo C thôi bác nhé
    thêm nữa nếu dựa trên ý thích cá nhân về bất cứ cái gì thì chọn cái nào cũng đều đáp ứng nhu cầu dùng đc hết nên nếu đã thích cái nào thì cứ mua cho đỡ lăn tăn, [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

HP Probook thuộc dòng cao cấp hơn nhé. Chíp Haswell không hơn Ivy đâu bạn, màn to hơn cũng chả để làm gì.

ok vậy mình nghe theo các bạn mua hp probook [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

HP Probook là chuẩn rồi b ah. nó là dòng doanh nhân, con TSB kia ko so được đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

chiến em hp là chuẩn rồi nhé , cấu hình như bạn nói thì bên mình đang có hàng , giá cực tốt nhé
    HP Probook 4440S / i3-3110M / 4x2.4GHz / 2GB DDR3 / 500GB HDD / VGA Onboard / 14.1" / Free DOS

chiến em HP đi bạn
    HP PROBOOK P4440s - i3 3110M/2GB/500GB/Intel HD
    Mua ghé bên GATEONLINE nhé , nâng cấp ram có giá hỗ trợ cho bạn luôn .

Trích dẫn Gửi bởi 0902070937
    ok vậy mình nghe theo các bạn mua hp probook [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chiến Hp ngon b ak
    mà b ở đâu b nhỉ hj

Trích dẫn Gửi bởi 0902070937
    bạn lựa chọn đúng rồi đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

probook là ổn rồi