Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Re: Gấp gấp , tư vấn chọn laptop tầm 15tr5

Hôm qua em có lập pic rồi , nhưng do với cái giá 13 củ thì ko chọn được con nào nên em vừa phải chai mặt đấu tranh 1 với bà chị 1 hồi thì lên được giá 16 triệu . Vậy các bác tư vấn lại hộ em với 16 củ em mua được con nào trong các dòng sau mà đáp ứng được nhu cầu của em ạ :[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nhất thiết phải là máy mới 100% ( brandnew nguyên seal - bảo hành chính hãng ) trong các dòng Dell , toshiba hoặc Vaio ( k biết ăn gì mà bà ý kết đúng 3 dòng này )

Cấu hình yêu cầu của em : core i5 đời mới 2*2,2Ghz trở lên , >=500gb , tốc độ phải là 7200v/p treo tốt máy ảo VMWare ( tầm 3 con sever với 2 con win ) . Tản nhiệt tốt .

Màn hình : 14 hoặc 15 inch , bàn phím led thì tuyệt vời.

Cá nhân em thì em thấy con Dell vostro 3560 ổn nhưng lại hết hàng . hic .[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mong các bác tư vấn hộ em , em đang cần mua gấp để học ạ . Có gì các bác thông cảm hộ em ! Thanks các bác đã ghé qua ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi _Lucky_
    Hôm qua em có lập pic rồi , nhưng do với cái giá 13 củ thì ko chọn được con nào nên em vừa phải chai mặt đấu tranh 1 với bà chị 1 hồi thì lên được giá 16 triệu . Vậy các bác tư vấn lại hộ em với 16 củ em mua được con nào trong các dòng sau mà đáp ứng được nhu cầu của em ạ :[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nhất thiết phải là máy mới 100% ( brandnew nguyên seal - bảo hành chính hãng ) trong các dòng Dell , toshiba hoặc Vaio ( k biết ăn gì mà bà ý kết đúng 3 dòng này )

Cấu hình yêu cầu của em : core i5 đời mới 2*2,2Ghz trở lên , >=500gb , tốc độ phải là 7200v/p treo tốt máy ảo VMWare ( tầm 3 con sever với 2 con win ) . Tản nhiệt tốt .

Cá nhân em thì em thấy con Dell vostro 3560 ổn nhưng lại hết hàng . hic .[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mong các bác tư vấn hộ em , em đang cần mua gấp để học ạ . Có gì các bác thông cảm hộ em ! Thanks các bác đã ghé qua ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tầm 16tr vote cho thớt em Dell 7537 là chuẩn nhé. Em này thiết kế nhôm nguyên khối, tản nhiệt tốt, vỏ máy thiết kế nhôm mát lạnh, vga rời cũng khá mạnh hỗ trợ tốt game và đồ họa, có đèn bàn phím thuận tiện khi làm việc vào tối.

Dell Inspiron 7537 54206G50G Core i5 4200U - 6GB - 500GB - VGA Geforce 750M GT 2GB

nhu cầu của b thì con Dell 7537 là ổn đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thiết kế cực đẹp, vỏ nhôm nguyên khối sang trọng, đèn led bàn phím, cấu hình ngon, card rời mạnh

CPU:Intel Core i5-4200U (2.6Ghz)
    Ram:6Gb DDR3
    Ổ cứng:500Gb
    Màn hình:15.6" (1366x768)
    VGA: Nvidia Geforce GT 750M 2Gb

Tầm đó chiến Dell 7537 là ổn đó b, thiết kế vỏ nhôm có bàn phim LED nak

chiến 7537 là ok rồi bác , hoặc tham khảo em này mới về
    Dell Inspiron N5547 - M5I52609 / i5-4210U / 4x1.7GHz~2.7Ghz / 4GB DDR3 / 500GB HDD / AMD Raedon HD R7 M265 2GB / 15.6" / FreeDOS

Máy được phân phối ở VN đa số là không nguyên seal nhé. Dell Vostro 3560 bên mình có hàng, mã là P33X452 không đèn bàn phím. Tầm này có em HP Probook 450 G1 cấu hình cũng khá tốt trong tầm giá

Tầm 16tr thì chiến em dell 7537, còn khoảng dưới 15tr thớt nghiên cứu hp 450 g1, cả 2 em này thiết kế vỏ nhôm, tản nhiệt tốt, cấu hình khá mạnh.

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Tầm đó chiến Dell 7537 là ổn đó b, thiết kế vỏ nhôm có bàn phim LED nak
    em thấy tốc độ con 7537 là 1,6ghz tubor mới lên 2,6 ghz thế có chậm không . với lại con này thì lại chíp U hiệu suất kém [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em thấy tốc độ con 7537 là 1,6ghz tubor mới lên 2,6 ghz thế có chậm không . với lại con này thì lại chíp U hiệu suất kém [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ko sao đâu b, vậy là ổn rồi. hơn nữa máy ảo thì ngốn nhiều ram là chính, ram cao là ok mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chip U được cái tiết kiệm pin và mát hơn khi chạy bt

Mấy bác cho em hỏi con Dell E6440 thế nào ạ , với lại ở đâu bán [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]