Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Tư vấn mua laptop để học tập tầm 19-20 tr..?

Các bác trên tinh tế có thể tư vấn mua laptop cho em được không ạ.? nhu cầu của em là học tập hay nói riêng là làm phần mềm cho mobile, desktop và chơi web game.. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mặc dù là làm app nhưng về laptop em không rành lắm, mong các bác chỉ bảo. Tầm tiền em khoảng 20 triệu. Em ở Bắc Ninh(nếu mua mua ở Bắc Ninh or Hà Nội ), nếu bác nào biết có thể tư vấn chỗ mua uy tín cho em luôn em xin cảm ơn..!

Trích dẫn Gửi bởi HIepNguyen228
    Các bác trên tinh tế có thể tư vấn mua laptop cho em được không ạ.? nhu cầu của em là học tập hay nói riêng là làm phần mềm cho mobile, desktop và chơi web game.. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mặc dù là làm app nhưng về laptop em không rành lắm, mong các bác chỉ bảo. Tầm tiền em khoảng 20 triệu. Em ở Bắc Ninh(nếu mua mua ở Bắc Ninh or Hà Nội ), nếu bác nào biết có thể tư vấn chỗ mua uy tín cho em luôn em xin cảm ơn..!
    Bạn dân coder thì lựa thinkpad đi, tầm đó bạn lựa được w520 rồi, cấu hình ổn core i7, màn full hd có vga rời, chi tiết bạn tham khảo site dưới sign nhé

Trích dẫn Gửi bởi phantuanbk
    Bạn dân coder thì lựa thinkpad đi, tầm đó bạn lựa được w520 rồi, cấu hình ổn core i7, màn full hd có vga rời, chi tiết bạn tham khảo site dưới sign nhé
    Thinkpad thì Ok nhưng có mua được hàng brandnew hay like new.. ? Em sợ lém.. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn cứ tham khảo, có cả brandnew lẫn like new, t440 hoặc w520 bạn ạ

B tham khảo e này bên thiên Minh nhé b , Dell 7537 thiết kế vỏ nhôm có bán phím LED b nhé

Dell Inspiron 7537 - 1405563
    - Bộ vi xử lý: Core i5-4200U 1.6Ghz-3Mb - Bộ nhớ trong: 6Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: 15.6 HD WLED - Cạc đồ họa: Nvidia GT750M 2Gb - Hệ điều hành: Dos

Ok, Em sẽ tham khảo, nếu được sẽ qua chỗ bác để múc.. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ok, Em sẽ tham khảo, nếu được sẽ qua chỗ bác để múc.. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nhiều b vào tư vấn lắm hj, b cứ tham khảo tiếp nhé
    Cần gì cứ pm em như ở dưới b nhé hj[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Nhiều b vào tư vấn lắm hj, b cứ tham khảo tiếp nhé
    Cần gì cứ pm em như ở dưới b nhé hj[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    OK, Thanks bác đã tư vấn giúp em.

K có gì b ak[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

K có gì b ak[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]