Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

GIÚP ĐỠ - HTC Magic 32B

Hic mình vừa có ông bạn nhờ Up rom lại cho con máy này. Ai ngờ giờ nó đứng luôn tại chữ HTC Magic rùi. Máy mình là T-Mobile các thông số tại fast boot là như sau :
    SAPHIRE PVT 32B ENG S-OF H
    HBOOT - 1.33.2010 (SAP*****)
    CDLD -10
    RADIO 2.22.20.17
    Các bạn bây giờ phải xử lý nó thể nào up bản Offcial ở đây
    http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=659403 thì làm thế nào? Có ai đó chỉ giúp mình với. Mình chưa flash máy này bao giờ. Trót dại. hic

Hic sao topic trôi nhanh thế. Ai đó giúp với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Up. pls help me

Có ai không. help me

máy bạn đã s-off thì bạn chỉ cần flash lại bản rom gốc là xong mà. Dùng cách up rom từ thẻ nhớ qua hboot nha. Link download rom thì bạn có thể tìm tại trang shipped roms: http://shipped-roms.com/index.php?ca...model=Sapphire

Trích dẫn Gửi bởi soidihoang
    máy bạn đã s-off thì bạn chỉ cần flash lại bản rom gốc là xong mà. Dùng cách up rom từ thẻ nhớ qua hboot nha. Link download rom thì bạn có thể tìm tại trang shipped roms: http://shipped-roms.com/index.php?ca...model=Sapphire
    Bạn ơi sao máy mình xem ở arena là 288 Ram mà trong máy có 96 MB vậy. Hic hic. Chạy android mà có 96 MB ram thì chạy kiểu gì giờ. Hic

Trích dẫn Gửi bởi hameln
    Bạn ơi sao máy mình xem ở arena là 288 Ram mà trong máy có 96 MB vậy. Hic hic. Chạy android mà có 96 MB ram thì chạy kiểu gì giờ. Hic
    chạy bình thường mà bạn, đã cứu sống em nó là mừng roài. Cài các bản rom custom, chia thêm phân vùng ext4 để chạy app2sd. Chịu khó search trên mạng nha ^ ^

Trích dẫn Gửi bởi soidihoang
    chạy bình thường mà bạn, đã cứu sống em nó là mừng roài. Cài các bản rom custom, chia thêm phân vùng ext4 để chạy app2sd. Chịu khó search trên mạng nha ^ ^
    Hic bác ơi em hỏi cái này nữa được không ? Máy em bây giờ xoá mất cái laucher rồi và không còn cách nào để vào được nữa. Em muốn up lại rom mà Hboot thì k nhận file nào cả, adb thì k nhận devices. recovery thì chưa thay. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( help

=.=! lỡ xúc đồ cổ giờ khổ thế này. ai đó chỉ giúp em.hic

Các Chủ đề tương tự

1. Máy duỗi tóc hơi nước Magic Stream 37mm
    Bởi vietcomland trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-26-2014, 03:54 AM
  2. CẦN TƯ VẤN GIÚP
    Bởi kimmon trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-23-2014, 05:49 AM
  3. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp