Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 7 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 112
    Đợi rom hoàn thiện rồi up vậy.....

Hóa ra có vấn đề gì đó về Wifi, lạ thật

bản 15.3 giải quyết được vấn đề unmount USB nhưng bản này cảm ứng không mượt bằng bản trước. cảm giác chiếm nhiều ROM nên ì ạch.
    Over clock lên 1.3GHz luôn. Over clock có ảnh hưởng đến độ bền phần cứng (chip) không nhỉ

Muốn wifi ổn định các bác phai3i wipe all,factory reset,rồi mới install rom,e xài wifi bình thường nhưng lâu lâu tắt màn hình mở lại ko lên hình,phải power reset,vẫn chưa có cách khắc phục,và bị 1 lỗi lạ là mỗi lần khởi động lại là mất app tinhte.vn,phải cài lại

Sent from my Kindle Fire using Tinhte.vn

Trích dẫn Gửi bởi nicky7345
    Muốn wifi ổn định các bác phai3i wipe all,factory reset,rồi mới install rom,e xài wifi bình thường nhưng lâu lâu tắt màn hình mở lại ko lên hình,phải power reset,vẫn chưa có cách khắc phục,và bị 1 lỗi lạ là mỗi lần khởi động lại là mất app tinhte.vn,phải cài lại

Ghét nhất là bị treo máy và bật màn hình ko lên mà hầu như rom cm7 và ics nào cũng bị chưa có cách khắc phục haizzz [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Gửi từ Kindle Fire của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn

ai giúp mình cách sử dụng titanium backup vs ,mấy ngày nay up rom liên tục mà toàn phải cài lại trò chơi mệt quá

trời ơi em mới up rom nay đêm qua còn xài ngon lành sao mà sáng nay tắt ngúm rồi T_T. em cắm sạc 30p cũng ko lên được gì. nhấn nút power cũng vậy. bác nào giúp em với, giờ nó đen thui à

Trích dẫn Gửi bởi qlong1505
    trời ơi em mới up rom nay đêm qua còn xài ngon lành sao mà sáng nay tắt ngúm rồi T_T. em cắm sạc 30p cũng ko lên được gì. nhấn nút power cũng vậy. bác nào giúp em với, giờ nó đen thui à
    thử giữ power 20 giây sau đó bật lại xem có lên ko.

Trích dẫn Gửi bởi qlong1505
    Nhấn power 20s rồi buôn ra nhấn thêm 1 lần để khởi động máy,có vẻ bản rom này cũng nhiều vấn đề rồi

Trích dẫn Gửi bởi nicky7345
    Nhấn power 20s rồi buôn ra nhấn thêm 1 lần để khởi động máy,có vẻ bản rom này cũng nhiều vấn đề rồi

Thanks bạn nhìu lắm, mình cũng bị lỗi k lên, làm theo cách của bạn thì ok.
    Với lại bản này có thêm 2 lỗi nữa, khi pin còn mà chủ động tắt nguồn thì máy sẽ nóng lên đến khi cạn pin lun, fải sạc lại mới lên, thêm nữa là có 1 vài ứng dụng cài xong thì có icon, tắt nguồn mở lại thì biến đâu mất tiêu icon, ví dụ điển hình như PES2012, kim cương, appstorevn... :cold:
    Không biết có ai như mình k nữa,hix

Các Chủ đề tương tự

1. [MS]ROM Clean, light! Update CM7 7.1.0.2 Kang GB2.3.7
    Bởi sondonga trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2235
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 11:02 AM
  2. [HOT.....update] ICS Kindle Fire 24/02/2012
    Bởi motnguoitenla trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 05-28-2012, 07:33 PM
  3. Hoi ve file update.zip va root android
    Bởi maukimtan trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-02-2012, 10:07 PM
  4. [GALAXY FIT] CyanogenMod 9.0.0-RC0-GT-S5670-GalaxyICS-KANG-beta7 [Latest update: 08.04.12]
    Bởi Thuhienmkt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-28-2012, 08:43 PM
  5. Làm sao để chặn update cho kindle fire
    Bởi sondonga trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-07-2012, 09:07 PM