Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 16 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 204
    Trích dẫn Gửi bởi hieutamcuong
    Nếu có thể thì nên ngậm cái miệng thối của chú lại trước khi yêu cầu người khác làm gì . Còn thread thì thích thì vào không thì thôi. Chú là ai mà cấm được tôi. Nếu muốn không ai vào viết bài thì lên làm admin đi. Lúc đấy chú toàn quyền sinh sát. còn nếu là member bình thường thì đừng giở giọng nói người khác phải thế này thế kia. Mẹ chú không dạy như thế là vô lễ à ?
    Haha, coi kìa, ai vừa hôm trước mới post bài không bên dùng từ ngữ xúc phạm người khác đấy, thế "bác" mấy tuổi mà đòi kêu tôi là chú, "bác" trình độ đến đâu, ai sai trước, ai nói chuyện xúc phạm hơn, cứ để các mem khác phán xét, mà post reply kiểu "ngậm cái miệng t*** lại" thì chắc là biết trình độ học vấn đến đâu rồi =)), tốt hơn là không chấp với loại người này, đấy, bây giờ reply kiểu nào kệ, thích thì làm đi! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi ducpham2708
    Haha, coi kìa, ai vừa hôm trước mới post bài không bên dùng từ ngữ xúc phạm người khác đấy, thế "bác" mấy tuổi mà đòi kêu tôi là chú, "bác" trình độ đến đâu, ai sai trước, ai nói chuyện xúc phạm hơn, cứ để các mem khác phán xét, mà post reply kiểu "ngậm cái miệng t*** lại" thì chắc là biết trình độ học vấn đến đâu rồi =)), tốt hơn là không chấp với loại người này, đấy, bây giờ reply kiểu nào kệ, thích thì làm đi! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    thôi bớt nóng đi bác ạ ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác ơi cho hỏi dùng CWM có thể flash bất kì ROM nào hay là sao ?

Trích dẫn Gửi bởi elroy
    thôi bớt nóng đi bác ạ ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]Bác ơi cho hỏi dùng CWM có thể flash bất kì ROM nào hay là sao ?
    CWM thì Flash ROM ít lỗi hơn và được viết tỉ mỉ hơn để phân tích file zip ROM tốt hơn, nhưng nói thật flash = cái nào chả được! Chán chẩm với tinhte, server toàn bị lỗi, chỉnh sửa OP cũng bị lỗi, vào phải ấn F5 mấy lần mới được, anh em chịu khó hôm nay, ngày mai sẽ sửa lại OP cho đàng hoàng 1 tí!

Trích dẫn Gửi bởi ducpham2708
    CWM thì Flash ROM ít lỗi hơn và được viết tỉ mỉ hơn để phân tích file zip ROM tốt hơn, nhưng nói thật flash = cái nào chả được! Chán chẩm với tinhte, server toàn bị lỗi, chỉnh sửa OP cũng bị lỗi, vào phải ấn F5 mấy lần mới được, anh em chịu khó hôm nay, ngày mai sẽ sửa lại OP cho đàng hoàng 1 tí!
    Mấy cái link của bác đã cập nhất mới chưa để em đỡ phải vào xda tìm down ....

Trích dẫn Gửi bởi elroy
    Mấy cái link của bác đã cập nhất mới chưa để em đỡ phải vào xda tìm down ....
    ICS thì cap nhat moi nhat day, con cm7 ban nao cung nhu ban nao, voi cac ban cm7 moi nhat tren xda la danh cho developer thôi, o OP la on dinh lam roi

đã up thành công ROM ICS, phải nói ICS thật tuyệt vời, cảm ơn bác chủ thớt rất rất nhiều :x
    Trước mắt là thấy máy chạy mát hơn, nhẹ hơn, rất đã
    đây là ROM mình dùng
    http://forum.xda-developers.com/show....php?t=1411895

mình mới tập Up rom cho KindleFire dùm cho đứa em, cài đặt CWM final như Topic chỉ dẫn, cách cài này rất tốt,Thanks chủ topic, hôm qua mình dùng CWM cài Energy ICS 19-3,đã chạy tốt, wifi ngon lành, chỉ có xem video là bị đứng hình, và bị giật,xem bằng ứng dụng nào cũng vậy, cac bác có cách nào xử lý kg? Thanks

Hôm trước em cài xong. Trải nghiệm quả là thích. Đẹp, mượt mà... Nhưng.. lại nhưng:
    Game Little empire không work, force close, game Fruit ninja cũng thế....
    Hình như flash chưa hoạt động nên có nhiều vấn đề lắm.... Các bác trải nghiệm thấy thế nào. Em mà thiếu mấy cái game thì nó mất vui...
    Dành up về room stock Gr7 đã cook..
    Đang chờ đợi bản room fix hết lỗi này để chạy.
    Haiiii... Lại sắp cón android 5 rồi... mà con 4 vẫn chưa ổn.
    Nhưng quả là up lên up xuống, nhiều lỗi lặt vặt phải sửa đau cả đầu cũng là những trải nghiệm....

Trích dẫn Gửi bởi sleepless1604
    mình mới tập Up rom cho KindleFire dùm cho đứa em, cài đặt CWM final như Topic chỉ dẫn, cách cài này rất tốt,Thanks chủ topic, hôm qua mình dùng CWM cài Energy ICS 19-3,đã chạy tốt, wifi ngon lành, chỉ có xem video là bị đứng hình, và bị giật,xem bằng ứng dụng nào cũng vậy, cac bác có cách nào xử lý kg? Thanks
    Bác chịu khó search diễn đàn tí đi, có đầy mà, phần mềm xem phim thì có MX Player Pro, nếu giật thì chuyển sang fast mode là hết giật [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    KF hơi bị ít ROM nên test ko thích lắm, HD2 đầy ROM test rụng tay lun, hihi

Trích dẫn Gửi bởi tuannguoinghe
    Hôm trước em cài xong. Trải nghiệm quả là thích. Đẹp, mượt mà... Nhưng.. lại nhưng:Game Little empire không work, force close, game Fruit ninja cũng thế....Hình như flash chưa hoạt động nên có nhiều vấn đề lắm.... Các bác trải nghiệm thấy thế nào. Em mà thiếu mấy cái game thì nó mất vui...Dành up về room stock Gr7 đã cook..Đang chờ đợi bản room fix hết lỗi này để chạy.Haiiii... Lại sắp cón android 5 rồi... mà con 4 vẫn chưa ổn.Nhưng quả là up lên up xuống, nhiều lỗi lặt vặt phải sửa đau cả đầu cũng là những trải nghiệm....

Trích dẫn Gửi bởi sleepless1604
    ROM ICS chưa có flash, chưa xem được video HD, chưa chơi game Hardware Acceleration, nói chung là để dùng thôi thì Up Rom CM7 đi, còn thích vẻ đẹp thì lên ICS!

Các Chủ đề tương tự

1. [HOT.....update] ICS Kindle Fire 24/02/2012
    Bởi motnguoitenla trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 139
    Bài viết cuối: 05-28-2012, 07:33 PM
  2. FireFireFire 1.4-Công cụ chống Brick cho Kindle Fire khi up rom.
    Bởi giarechoban trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-28-2012, 02:02 AM
  3. [Helpme] Kindle Fire brick
    Bởi shopkhanran trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-08-2012, 05:15 PM
  4. [Kindle Fire] Update Rom 6.3 Modaco 11/4
    Bởi truongxuantq trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 04-14-2012, 02:25 AM
  5. Làm sao để chặn update cho kindle fire