Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 11 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 141
    Trích dẫn Gửi bởi robinhood2708
    Redghost: mới đầu em cũng bị y như bác ... vào recovery rồi, thì mục nào cũng bị abort hết ... tại vì bấm cái phím 'có 4 vach ngang ở ngoài cùng bền trái" đấy ... Phải bấm phím Home là phím bên cạnh ( thứ 2 từ trái sang) thì ok hết như bác kicoi đã hướng dẫn ... Bác thử xem , máy em cũng muao TGDD rom 2.1 mà
    Trời đất....! Ơ-kê-ra............Nó đây rồi....... Vậy mà e bấm toàn phím viên bi. Hehe..... bây giờ thì em chia thẻ đc rồi. Thank các bác lắm lắm.................... Bác nào bị như vậy nếu máy nó kêu bấm HOME thì nhớ bấm phím thứ 2 từ trái sang nhé(phím hình ngôi nhà). Thank các bác một lần nữa nha...

cho mình hỏi , mấy bạn làm những cái này là trên win7 hay win xp vậy, ai làm trên win7 7 mà thành công cho mình xin ý kiến nha

Trên win XP thì mình không biết có đc không, còn trên win7 thì OK. Mình làm trên win7 nè, đâu có vấn đề gì đâu. Cứ app2 trên win 7 vô tư đi bạn.

Trích dẫn Gửi bởi RedGhostPro
    Trời đất....! Ơ-kê-ra............Nó đây rồi....... Vậy mà e bấm toàn phím viên bi. Hehe..... bây giờ thì em chia thẻ đc rồi. Thank các bác lắm lắm.................... Bác nào bị như vậy nếu máy nó kêu bấm HOME thì nhớ bấm phím thứ 2 từ trái sang nhé(phím hình ngôi nhà). Thank các bác một lần nữa nha...
    :banghead: pohand bác. dù sao cũng chúc mừng bác

Trích dẫn Gửi bởi TI9200LE
    cho mình hỏi , mấy bạn làm những cái này là trên win7 hay win xp vậy, ai làm trên win7 7 mà thành công cho mình xin ý kiến nha
    bạn xài 32 hay 64bit. Nếu vậy bạn tải Driver cho x32 và x64 và thử lại xemhttp://www.mediafire.com/?62a4ag0vhvtkl31

mình phải lên win xp mới sending đưoc, trên win7 pó tay luôn

Trích dẫn Gửi bởi RedGhostPro
    Vậy mà em hỏi bác cứ nói là ko nhầm, haha, chúc mừng bác nhé!

Mình đã làm được tất cả các bước rồi, nhung không thể nào vào được chế độ recovery mod, mặc dù đã làm theo đúng hướng dẫn: tắt máy, nhấn tổ hợp 3 phím:[Sound Up] + [Camera] + [Power]. Mỗi lần nhấn như vậy nó toàn khởi động máy lên thôi. Hix, không lẽ tới đây lại bó tay.

Trích dẫn Gửi bởi cellphone007
    Mình đã làm được tất cả các bước rồi, nhung không thể nào vào được chế độ recovery mod, mặc dù đã làm theo đúng hướng dẫn: tắt máy, nhấn tổ hợp 3 phím:[Sound Up] + [Camera] + [Power]. Mỗi lần nhấn như vậy nó toàn khởi động máy lên thôi. Hix, không lẽ tới đây lại bó tay.
    Thỉnh thoảng mình cũng bấm mà ko ăn, tốt nhất bạn len Market rùi load Quickboot cho tiện. 1click->done

Trích dẫn Gửi bởi cellphone007
    Bác thử đè 2 phím camera và sound up trước rồi hãy nhấn power xem thế nào? Chúc may mắn!

Minh nhấn đủ kiểu cũng không ăn thua, mình đã tải quickboot và làm được rồi, thanks các bạn nhiều nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. [Wellcom A88] [ROMS] Tổng hợp Rom 2.1 và hướng dẫn chi tiết Up rom
    Bởi thachnv trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 135
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 07:53 PM
  2. [WellcoM A88] Một phút để Root WellCom A88
    Bởi dangtin180 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 47
    Bài viết cuối: 05-22-2012, 04:59 PM
  3. [RECOVERY] TeamWin Recovery Project (twrp) 2.1.0 [10-04-2012]
    Bởi mavankhang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0