Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 18 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718192028 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 545
    Trích dẫn Gửi bởi number_909
    máy mình thì khôg nóng nhưng nó vẫn rút pin OMG
    để chờ 1 thời gian xem thế nào đã!
    vấn đề pin rút nhanh ảo lắm.Sạc full,rùi chạy.
    Trong lúc sạc đừng dùng máy.Vừa sạc vừa chạy chương trình,nóng máy,hại máy lắm .

Vừa sạc đầy, máy không nóng.

Để máy chờ khoảng 2 tiếng coi nó ngốn bao nhiêu % [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

Để máy được ~ 32 phút, máy rút 1% pin. Tạm ổn với cục pin HTC 1150mAh này.

khởi động lại thì hết nóng để sài cạn pin rồi sạc đầy lại xem sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

không phải bàn phím ảo. ý mình nói bàn phím cứng của máy ấy. nghe nói mấy bản rom của đức thì phím cứng chữ y thành chữ z và chữ z thành chữ y. mấy bác ko tin thì thử xem

cho mình hỏi có cách nào xem thông tin về pin chính xác không để kiểm tra xem nó có bị chai hay ko ?
    máy mình thì không bị nóng, pin cũng ko bị phồng như mấy cục pin chai
    Mình đã check battery info nó báo battery health còn GOOD!
    Nhưng không hiểu sao máy mình với máy thằng bạn cùng dùng g1 cùng dùng 1 loại radio và spl 1 bản rom cùng dùng 1 loại pin giống nhau (nói chung là giống nhau hoàn toàn) nhưng sao nó dùng đc 2 ngày mình dùng được 1 ngày :cry:

Có phần mềm nghe nhạc nào nhẹ không nhĩ, cái nghe nhạc mặc định + music mod khá nặng khi chạy, làm máy cứ giật giật, tắt đi lại hết.

cho mình hỏi có cách nào xem thông tin về pin chính xác không để kiểm tra xem nó có bị chai hay ko ?
    máy mình thì không bị nóng, pin cũng ko bị phồng như mấy cục pin chai
    Mình đã check battery info nó báo battery health còn GOOD!
    Nhưng không hiểu sao máy mình với máy thằng bạn cùng dùng g1 cùng dùng 1 loại radio và spl 1 bản rom cùng dùng 1 loại pin giống nhau (nói chung là giống nhau hoàn toàn) nhưng sao nó dùng đc 2 ngày mình dùng được 1 ngày :cry:
    Tổng kết về PIN :
    sau mỗi lần sạc,pin suy giảm chất lượng theo thời gian bất kể bạn dùng hay không dùng nó. dung lượng pin giảm dần so với ban đầu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Khi đó thay pin mới là vừa .

Trích dẫn Gửi bởi pqthai
    Có phần mềm nghe nhạc nào nhẹ không nhĩ, cái nghe nhạc mặc định + music mod khá nặng khi chạy, làm máy cứ giật giật, tắt đi lại hết.
    Mort Player em toàn dùng cái này, có hẹn giờ tắt nữa, nhưng không có tùy chỉnh hiệu ứng âm thanh thôi.

bây h mua pin mới em cũng chẳng biết mua ở đâu chất lượng giá cả thế nào nữa? em ở Huế và Đà Nẵng nên ít người dùng G1 lắm? chắc cố sài vài tháng nữa rồi bán đi trở lại với cái Samsung Gạch thui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bây h mua pin mới em cũng chẳng biết mua ở đâu chất lượng giá cả thế nào nữa? em ở Huế và Đà Nẵng nên ít người dùng G1 lắm? chắc cố sài vài tháng nữa rồi bán đi trở lại với cái Samsung Gạch thui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đã cố lên với android rồi mà bác bỏ được nó à. ở đó ít người dùng G1 thì nó mới độc chứ.pin thì bác có thể mua ở trong sg này, topic mua bán có bán đó, Đã dùng điện thoại màn hình cảm ứng thì bác đừng yêu cầu về pin cao quá như hồi bác dùng samsung gạch hoặc nokia. nói chung ngày nào em cũng sạc hết, thấy bình thường, chấp nhận điều đó thôi, em để luôn cục pin sơ cua trong cốp xe, lỡ ngày nào dùng nhiều.
    pin em dùng có 1 ngày là hết à, nhưng em thấy vẫn tốt chán...hihihi
    chúc bác yêu đời, yêu android

Các Chủ đề tương tự

1. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 07:12 PM
  2. Up rom cho HTC Magic.
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 06-26-2012, 09:37 PM
  3. Rom tốt nhất cho HCT Magic 32B