Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 24 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 14222324252634 ... CuốiCuối
Kết quả 231 đến 240 của 545
    Trích dẫn Gửi bởi khoa125
    sài ngon mà ta, có bản rom 5.2 mình post luôn rồi đó
    Em mới up xong chưa có cảm giác gì, nhưng thấy cũng nhanh, chỉ có một điều là nút home và nút call không sử dụng được nữa, cho dù em đã chọn trong phần setting của máy. có Bác nào bị như vậy không?
    Rom này không sử dụng được 3g hả Bác, em toàn phải dùng wifi, cũng chưa biết sao để khắc phục nữa. nếu không được chắc phải quay về room "pin trâu" của bác donhat83-1 thôi.

Trích dẫn Gửi bởi bibitom
    Em mới up xong chưa có cảm giác gì, nhưng thấy cũng nhanh, chỉ có một điều là nút home và nút call không sử dụng được nữa, cho dù em đã chọn trong phần setting của máy. có Bác nào bị như vậy không?
    Rom này không sử dụng được 3g hả Bác, em toàn phải dùng wifi, cũng chưa biết sao để khắc phục nữa. nếu không được chắc phải quay về room "pin trâu" của bác donhat83-1 thôi.
    bản rom này 3g là Hspda đó tức là chữ H xuất hiên khi dùng 3G và chữ E (edge) dùng 2g đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mình dùng 3G 2G bình thường chỉ sợ hết tiền thui
    tiền là tiên là phật, là sức bật là lò xo, là thước đo của tuổi trẻ, là sức khỏe của cụ già, là đà của danh vọng, là cái lọng của ... quên rồi !
    goodluck!

bản 5.2 này dựa trên cyanogenmod source thì phải,nếu vậy thì thử bản froyo superbler v4 của superatme ( tác giả này cũng cho bản rom cho A88 chạy rất ngon )ngon nhất trên cyanogenmod.
    up 2.2 ....!

thử cái rom supertinhte2.2 của anh donnhat82 mới up lên hôm nay mới dc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ban supertinhte2.2 tuy nhanh tốt nhưng tốn pin quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Không bít có bác nào bị giống em không ? em up cho con g1 xong thì ko login vào gmail đc. đã tét mạng ok hết. ko vào đc gmail nên ko load được soft từ market.

Trích dẫn Gửi bởi number_909
    ban supertinhte2.2 tuy nhanh tốt nhưng tốn pin quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vấn đề pin là vấn đề nan giải với mọi máy chạy android.bác sạc full pin,rùi dùng xem tất cả các bản rom,dùng đc cao lắm 1.5-2 ngày là hết.thế là quá tốt rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi donnhat82
    vấn đề pin là vấn đề nan giải với mọi máy chạy android.bác sạc full pin,rùi dùng xem tất cả các bản rom,dùng đc cao lắm 1.5-2 ngày là hết.thế là quá tốt rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đồng ý với bác, quan trọng là máy có nóng không, tối ngủ cắm sạc- sáng ra rút là ok

hay,oáng dấu để mua máy nào,rom

Trích dẫn Gửi bởi Manhanin
    hay,oáng dấu để mua máy nào,rom
    bạn ở đâu thế mình cũng đang định bán G1

Các Chủ đề tương tự

1. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 07:12 PM
  2. Up rom cho HTC Magic.
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20