Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 31 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 21293031323341 ... CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 545
    Trích dẫn Gửi bởi phonghoangka
    Trời , chắc máy bạn mua từ năm 2007 về bỏ trưng h mới đem ra xài hả ....@@ , radio còn ở tận bản 1.22.xxxx .......
    G1 mua hồi tháng cuối tháng 2 em nó chạy Android 1.6 + radio cũ rích :giggle: Máy mới tinh + tem tiếc HTC hay Void đầy đủ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

rom 2.2 có gì hơn 1.6 nhỉ? Bản nào chạy tốt hơn ta?
    Sory vi mới mua g1 ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi vohuu
    rom 2.2 có gì hơn 1.6 nhỉ? Bản nào chạy tốt hơn ta?
    Sory vi mới mua g1 ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    1.6 nhanh điên đảo - xài chán điển đảo , vì chẳng có gì chơi , mấy app thú vị toàn 2.0+ xài mới được @@

Trích dẫn Gửi bởi phonghoangka
    1.6 nhanh điên đảo - xài chán điển đảo , vì chẳng có gì chơi , mấy app thú vị toàn 2.0+ xài mới được @@
    Thì ra là vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. bản rc 6.1 thỉnh thoang gặp lỗi và khởi động lại luôn, để up thử bản này xem sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tình hình là cảm nhận ban đầu về bản này là chạy rất mượt. Để test tiếp xem thế nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em mới up rom này sáng nay, nhưng mà sao nó không sign in vào google account được à, dùng wifi lẫn 3G đều không được trong khi dùng 3g đọc báo vèo vèo, có ai biết vì sao k ạ? Với lại em dùng 3G thì pin tụt nhanh kinh hoàng. Mới up vẫn chưa sạc cho em nó[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kintani
    em mới up rom này sáng nay, nhưng mà sao nó không sign in vào google account được à, dùng wifi lẫn 3G đều không được trong khi dùng 3g đọc báo vèo vèo, có ai biết vì sao k ạ? Với lại em dùng 3G thì pin tụt nhanh kinh hoàng. Mới up vẫn chưa sạc cho em nó[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bạn xem lại cái wifi đi, bản này mình xài wifi bình thường mà. 3g hao pin là đúng ròi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hic,thì ra là do không bật background data cho nên nó k cho.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mà mấy bác cho em hỏi, G1 thì chơi được những game nào ạ? cho em xin cái tên game luôn nha.Con G1 em chạy bản rom này rất ổn định, task manager killer làm 1 phát lên 49MB Ram,kinh điển luôn :inlove:
    Ad-Hoc dùng sao vậy hả bác....? em chả thấy nó chỗ nào cả

Trích dẫn Gửi bởi kintani
    Hic,thì ra là do không bật background data cho nên nó k cho.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mà mấy bác cho em hỏi, G1 thì chơi được những game nào ạ? cho em xin cái tên game luôn nha.Con G1 em chạy bản rom này rất ổn định, task manager killer làm 1 phát lên 49MB Ram,kinh điển luôn :inlove:
    Ad-Hoc dùng sao vậy hả bác....? em chả thấy nó chỗ nào cả
    Mình chỉ mới cài nịnakaka và nịna jump, game đua xe apshalt 5 nữa, không chơi game nhiều, bác nào biết chỉ thêm với ạ.

Một bản rom tốt. hy vọng sớm có bản 2.3 fix 1 vài điểm thiếu sót của bản này.

Các Chủ đề tương tự

1. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 07:12 PM
  2. Up rom cho HTC Magic.
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 06-26-2012, 09:37 PM
  3. Rom tốt nhất cho HCT Magic 32B
    Bởi nguyendong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0