Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 42 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 32404142434452 ... CuốiCuối
Kết quả 411 đến 420 của 545
    co bac nao o khu vuc giap bat,truong dinh biet ve vu up rom,root cho G1 ko,huong dan truc tiep cho e voi,e moi mua g1 ma so bi brick nen ko dam nghich,voi lai thay no lang nhang phuc tap qua,em co the root trc khi up rom ko....? va sau do thi co phai root lai nua ko....?
    sorry mod,e onl bang dien thoai ko co bo go tieng viet....!

Trích dẫn Gửi bởi muabaylentroi
    co bac nao o khu vuc giap bat,truong dinh biet ve vu up rom,root cho G1 ko,huong dan truc tiep cho e voi,e moi mua g1 ma so bi brick nen ko dam nghich,voi lai thay no lang nhang phuc tap qua,em co the root trc khi up rom ko....? va sau do thi co phai root lai nua ko....?
    máy bạn hiện tại đang là rom gì vậy bạn ?

Trích dẫn Gửi bởi duyanhphamkiller
    máy bạn hiện tại đang là rom gì vậy bạn ?
    em gà lắm copy nguyên bản phần about phone nhé[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    + Firmware version:
    1.6
    + Baseband version:
    62.50S.20.17H_2.22.19.26I
    + Kernel version:
    2.6.29-00479-g3c7df37
    android-build@apa26 #19
    + Build number:
    dream_devphone-userdebug 1.6 DRC83 14721 test-keys
    thế này hình như là 1.6,nhưng còn mấy cai ở dưới e ko hiểu lắm?![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

làm theo các sau để up lên rom 2.2 , 23.

Hướng dẫn Hoàn chỉnh Hack root - Recovery - Cài ROM cho T-Mobile G1
    http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-...root-recovery-cai-rom-cho-t-mobile-g1-367758/

Hướng dẫn update mới: spl+radio 2.22.27.08/2.22.28.25+1.33.013/1.33.013d
    http://www.tinhte.vn/thay-doi-nang-...-32b-mytouch3g-562289/index2.html#post6505845

cuối cùng là làm theo hướng dẫn up rom của từng loại rom

thanks bac duyanhphamkiller nhe(khi nao e onl bang may tinh e click thanks sau....!^^

Online bằng g1 vẫn gõ tiếng Việt như thường trên tinhte mà không cần bộ gõ nhé bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vừa up song .thấy OK . không khoái cáy bàn phím cho mấy .khoai cáy bộ phím mật định hơn ,nhưng không biết làm sao cho nó về mật định [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi vohuu
    Online bằng g1 vẫn gõ tiếng Việt như thường trên tinhte mà không cần bộ gõ nhé bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    lam the nao bac nhi,e hay dung ban phim cung,ko hay dung phim ao....! moi dung G1 nen chua biet nhieu lam....!

lam the nao bac nhi,e hay dung ban phim cung,ko hay dung phim ao....! moi dung G1 nen chua biet nhieu lam....!
    Cứ gõ bình thường, Vni hay telex đều được nhé! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi xtdtdd
    vừa up song .thấy OK . không khoái cáy bàn phím cho mấy .khoai cáy bộ phím mật định hơn ,nhưng không biết làm sao cho nó về mật định [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    lên 2.3.4 bàn phím ảo gõ cực phê luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi vohuu
    Cứ gõ bình thường, Vni hay telex đều được nhé! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

lên 2.3.4 bàn phím ảo gõ cực phê luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    van ko dc,ko hieu sao nua bac ah?! co the la rom e dang dung ko co?!^^,e doan the....!
    ah,e hay nhan tin thi co nen dung ban 2.3.4 ko,vi e thay co bac bao 2.3.4 bi loi mat tin nhan!?

Các Chủ đề tương tự

1. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 07:12 PM
  2. Up rom cho HTC Magic.
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 06-26-2012, 09:37 PM
  3. Rom tốt nhất cho HCT Magic 32B
    Bởi nguyendong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0