Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 45 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 354344454647 ... CuốiCuối
Kết quả 441 đến 450 của 545
    A ha ha, mình tải đúng rồi, mà trước giờ không biết cứ flash luôn cái Nexus luôn, hóa ra flash 1 lần đầu thôi rồi dừng là ra ROM gốc[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    1.6 nghèo hơn 2.2 nhiều không bạn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], bạn có thể ví dụ mình vài cái nổi bật không?Thanks nhìu nhìu[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hiepa2
    A ha ha, mình tải đúng rồi, mà trước giờ không biết cứ flash luôn cái Nexus luôn, hóa ra flash 1 lần đầu thôi rồi dừng là ra ROM gốc[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    1.6 nghèo hơn 2.2 nhiều không bạn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], bạn có thể ví dụ mình vài cái nổi bật không?Thanks nhìu nhìu[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    1.6 thì mình chỉ dùng có đúng 1 ngày, vì nhiều app mình cần ko cài được. nên mình chuyển sang dùng 2.2 luôn.

ở bản 2.2 cảm ứng đa điểm hơn hẳn 1.6.
    - cài app vào thẻ nhớ
    - chơi đc game mới
    .....

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]hình như rom này bị lỗi turn off mà nó reboot có ai bị như dậy hok [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình đang dùng bản 2.2 vậy bây giờ up lên bản mới 2.2.1 thì có cần wipe k mấy bác?
    P/S: Buồn 3', bản này k có mod % pin như bản supertinhte2.2
    - Thất vọng về pin của bản này, tối hôm qua up + để sạc qua đêm sáng dậy wipe như hướng dẫn nhưng mới nhét túi chạy ra quán cafe mới rút ra xem thì ôi thôi, số 100 đã thay bằng số 90 tròn trĩnh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bản rom này là do bạn mod hở ? các chức năng chạy ổn định không vậy

Nhìn chung là ổn đó bạn ak. pin có thể dùng đc 1-2 ngày từ mức độ sử dụng nữa. Bản này k phải là mod mà là bản của nhà mạng chỉ chỉnh sửa 1 ít mà thôi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

sau khi test 1 tuần mình có nhận xét thế này

Bản 2.2.1 này pin trâu thật, điều này đúng vì mình dùng 2 ngày mới phải xạc pin
    Nhược điểm: rất hay bị đẩy thẻ nhớ, tự nhiên không nhận thẻ nhớ và khi tháo thẻ mặc dù đã unmont nhưng vẫn bị treo máy và máy khởi động lại
    khi máy đang chạy, cắm thẻ nhớ vào, máy khởi động lại
    Tắt máy đôi khi được còn hầu như nó cứ khởi động lại chứ không chịu tắt.
    Về phần wifi thì kém quá, cột sóng luôn luôn báo đầy sóng wifi nhưng khi scand lại sóng thì wifi mới chỉ rõ mạng thế nào ra sao. Rất hay bị rớt mạng wifi.
    Phần xem ảnh load lâu quá, quay quay mãi mà vẫn chưa load dc cái ảnh nào cao hơn 1mb
    Bạn nào bị giống mình không thảo luận đi.

các bác cho e hoi rom này thì phải phân vùng thẻ nhớ sao vậy.

Bản supper 2.2.1 phần nhận cuộc gọi vẫn phải dùng phím cứng hả pro .

Sent from my T-Mobile myTouch 3G using Tinhte.vn

Trích dẫn Gửi bởi anxincaocap
    sau khi test 1 tuần mình có nhận xét thế này Bản 2.2.1 này pin trâu thật, điều này đúng vì mình dùng 2 ngày mới phải xạc pin Nhược điểm: rất hay bị đẩy thẻ nhớ, tự nhiên không nhận thẻ nhớ và khi tháo thẻ mặc dù đã unmont nhưng vẫn bị treo máy và máy khởi động lại khi máy đang chạy, cắm thẻ nhớ vào, máy khởi động lại Tắt máy đôi khi được còn hầu như nó cứ khởi động lại chứ không chịu tắt. Về phần wifi thì kém quá, cột sóng luôn luôn báo đầy sóng wifi nhưng khi scand lại sóng thì wifi mới chỉ rõ mạng thế nào ra sao. Rất hay bị rớt mạng wifi. Phần xem ảnh load lâu quá, quay quay mãi mà vẫn chưa load dc cái ảnh nào cao hơn 1mb Bạn nào bị giống mình không thảo luận đi.
    - nên dùng thẻ nhớ class cao,sẽ không bị lỗi. - wifi thì mình vẫn dung bình thường,bạn thủ dùng wifi ở các nơi khác nhau test xem - load image : do dùng app galary3d,nên lần đầu nó load thế,trên market có mấy phần mềm chuyên dụng xem ảnh.load rất nhanh.mình không nhớ rõ tên,bạn check trên market hoặc search trên diễn đàn nhé .

Các Chủ đề tương tự

1. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 07:12 PM
  2. Up rom cho HTC Magic.
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 06-26-2012, 09:37 PM
  3. Rom tốt nhất cho HCT Magic 32B
    Bởi nguyendong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0