Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 8 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 545
    Trích dẫn Gửi bởi a3hbt9720
    em up từ recovery vẫn không được bác à,chỉ cho ra theme black thôi,không cho ra theme X10 được
    link down theme x10 :http://www.multiupload.com/3WYOD3RCTH

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi khoa125
    bác donnhat82 có nhận up rom ko, mình cũng ở biên hòa, lay hoay mãi vẫn chưa làm dc gì con Magic 32B cả, xin giúp đỡ
    mang lại mình úp dùm cho [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi donnhat82
    link down theme x10 :http://www.multiupload.com/3WYOD3RCTH

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

mang lại mình úp dùm cho [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cho mình xin địa chỉ và số dt nha, thanks

Vẫn không được Bác donnhat82 ơi,vẫn ra theme black, em mới up tức thì bác ơi :-(

Vẫn không được Bác donnhat82 ơi,vẫn ra theme black, em mới up tức thì bác ơi :-(
    chụp màn hình phone ,post ảnh lên đây mình xem .chú ý : theme ở bài viết của mình gồm x10 và theme (tên mini gì đó mình không nhớ rõ )của adw laucher EX.

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi khoa125
    cho mình xin địa chỉ và số dt nha, thanks
    số dd 0985.648.3xy (với xy là tin nhắn mình pm cho bạn vào hộp thư,post số trực tiếp lên đây bị spam quảng cáo nhiều quá ) .
    giờ tạm thời mình không úp đc ,tầm mùng 5 tết mình đi làm lại . lúc đó vẫn chưa up đc thì pm cho mình .

em mới dùng nên không biết cách chụp lại màn hình, nhưng đúng cái theme black mà lúc bác mới post chủ đề lên đó, y chang

Trích dẫn Gửi bởi donnhat82
    chụp màn hình phone ,post ảnh lên đây mình xem .chú ý : theme ở bài viết của mình gồm x10 và theme (tên mini gì đó mình không nhớ rõ )của adw laucher EX.

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

số dd 0985.648.3xy (với xy là tin nhắn mình pm cho bạn vào hộp thư,post số trực tiếp lên đây bị spam quảng cáo nhiều quá ) .
    giờ tạm thời mình không úp đc ,tầm mùng 5 tết mình đi làm lại . lúc đó vẫn chưa up đc thì pm cho mình .
    vậy mùng 5 mình ghé, thanks bác donnhat82 trước

em mới dùng nên không biết cách chụp lại màn hình, nhưng đúng cái theme black mà lúc bác mới post chủ đề lên đó, y chang
    theme bài viết của mình là của ADW laucher EX ,bạn down ADW Laucher EX về rùi tải thêm theme cho nó là đẹp ngay ấy mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

update version 1.1 : pin hiển thị theo %

cho mình hỏi tý?
    Thứ nhất : cái widget clock weather này tên của nó là gì hoặc có thể cho mình link download luôn không
    Thứ hai : cái "adw launcher ex" tên chính xác như vậy mình tìm không có mà chỉ có "adw launcher" thôi
    Thứ ba : có ai có "Launcher Pro Plus" đã đc thuốc ko cho mình xin với nhé

Trích dẫn Gửi bởi number_909
    cho mình hỏi tý?
    Thứ nhất : cái widget clock weather này tên của nó là gì hoặc có thể cho mình link download luôn không
    Thứ hai : cái "adw launcher ex" tên chính xác như vậy mình tìm không có mà chỉ có "adw launcher" thôi
    Thứ ba : có ai có "Launcher Pro Plus" đã đc thuốc ko cho mình xin với nhé
    adw va laucher pro ở box phần mềm đó bạn,có cr*ck đầy đủ .widget weather tìm "fancy" hoặc "beautiful widgets"

Các Chủ đề tương tự

1. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 07:12 PM
  2. Up rom cho HTC Magic.
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 06-26-2012, 09:37 PM
  3. Rom tốt nhất cho HCT Magic 32B
    Bởi nguyendong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0