Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 18 của 66 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718192028 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 652
    Chà chụp hình rom NightlyFourE nhìn sắc nét + thật dữ ta =]]

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi 9903
    Hic cái kernel .35 này sao mà không thể dứt được cái bệnh blackscreen, thấy nói đã fix được rồi mà sao vẫn thấy mình bị hoài [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dứt hoàn toàn rùi mà bác kernel CM7 official or kernel mod bởi Roqu3 ( dựa trên paolo V6 )

các bác cho e cái app camera của rom gốc hoặc app camera nào có chỉnh focus bằng tay với. xài cái camera rom này ít tùy chỉnh quá.

Trích dẫn Gửi bởi nhocyugi22
    các bác cho e cái app camera của rom gốc hoặc app camera nào có chỉnh focus bằng tay với. xài cái camera rom này ít tùy chỉnh quá.
    Rom NightlyFourE mình focus tự chỉnh = tay đc đó ko bị FC còn những rom CM7 khác đảm bảo đều bị lỗi hết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

các bạn cho mình hỏi mình đang xài rom này phiên bản 1.1 vậy thì có bị lỗi kẻ sọc màn hình không. Và các bạn cho mình biết luôn là kernel nào là chơi game tốt cho rom này và kernel nào là tiết kiệm pin nhất với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]layfull:

Trích dẫn Gửi bởi ****C*L*O*V*E*R***
    cái TransformationPack for v1.1 có tác dụng gì hả bạn ơi ? ko flash có sao ko?
    CÁi này chủ yếu làm cho thanh notifi đẹp hơn + mmootj số hiệu ứng gì nữa thêm thì phải, nếu không thích và thấy rom chạy ổn định thì không cần cũng kg sao, tại trong bản trước thì nếu không flash nó bị mất tiêu thanh notifi còn bản này thì có vẻ không ảnh hưởng thì phải, nhưng mình thì cứ flash hết cho chắc ăn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi 9903
    CÁi này chủ yếu làm cho thanh notifi đẹp hơn + mmootj số hiệu ứng gì nữa thêm thì phải, nếu không thích và thấy rom chạy ổn định thì không cần cũng kg sao, tại trong bản trước thì nếu không flash nó bị mất tiêu thanh notifi còn bản này thì có vẻ không ảnh hưởng thì phải, nhưng mình thì cứ flash hết cho chắc ăn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bạn biết làm thế nào để mình giữ chặt ở màn hình home ko bi rung ko? mình đã thử tắt chế độ rung và phản hồi xúc giác ko biết còn sót cái nào nữa?

Cái này thì không biết rồi, nhưng như vậy sẽ tiện hơn chứ nhỉ, nó giúp cho phân biệt được là cử chỉ của người dùng lên màn hình đang có tác dụng, hình như các rom đều vậy thì phải

Trích dẫn Gửi bởi kupangkg
    Danh bạ k làm mình khó chịu bằng tin nhắn k có chỗ add contact mới đau phải ra danh bạ send sms.
    dùng trọn bộ go đi bác, go sms, go contact, đảm bảo mấy cái việc search tên và số là vô đối.

Trích dẫn Gửi bởi ptltv
    các bạn cho mình hỏi mình đang xài rom này phiên bản 1.1 vậy thì có bị lỗi kẻ sọc màn hình không. Và các bạn cho mình biết luôn là kernel nào là chơi game tốt cho rom này và kernel nào là tiết kiệm pin nhất với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]layfull:
    ko bị lỗi sọc đâu bạn, chơi game thì : v20 thì kiếm cái paolo v5, v6 đi bạn, còn v10 thì gbs v20a gamer là ngon nhất, khuyên bạn cái v10 đi, chơi game tốt nhất.

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi eeee616
    Chà chụp hình rom NightlyFourE nhìn sắc nét + thật dữ ta =]]

Chụp bởi rom cosmic:

Chụp bởi rom perfect 1.1:

Chụp bởi rom perfect 1.1:

Chụp bởi lgcamera của nightlyfoure 3.4:

Mình thấy cái của bác màu đậm hơn, nhưng tối hơn.

Nhìn nó thật còn hình ở trên nó giả giả sao á @@

Uhm mặc dù nhìn màu nó thật hơn nhưng cái trên có vẻ nét hơn tý, ngoài ra còn do bác Khoa đổi góc chụp và hình như còn do tấm trên có thêm cái đèn chiếu xuống nữa thì phải nên hơi khác.

Các Chủ đề tương tự

1. [8/4][ROM][P500] PerfectPeso v2.3
    Bởi seopro trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 164
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 10:55 AM
  2. P500 cần 1 rom ổn định
    Bởi wapmaster2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 12:59 AM
  3. help ai cứu giúp em con lg p500
    Bởi MarketingTim30s trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-2012, 12:36 AM
  4. [Help] ROM RC2 cho P500
    Bởi lam.tran.son trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-21-2012, 09:37 PM
  5. [lg p500] pin được 4 ngày dùng bt có ai tin không?
    Bởi nhantrinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 06:44 AM