Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 27 của 66 Đầu tiênĐầu tiên ... 17252627282937 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 652
    Trích dẫn Gửi bởi chumoi
    ÔI nhiều rom quá, chắc là đợi cái ICS nó hết beta rồi dùng thôi, Thank bác Khoa nhiều
    ko có gì, ráng đợi đi bác, chắc ko lâu đâu, bản chính thức thì còn lâu, nhưng bản khá hoàn chỉnh thì chắc sẽ sớm thui.

Trích dẫn Gửi bởi kisibongdem2011
    flash vẫn k dc bác à,dùng Go contact cũng k dc,mình mới về v10 thì dùng dc hết[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    heheh, cái V10 mặc định là kernel gbs V20a gamer của fserve mà bác, nhưng 100% là chơi game good hơn rom của baseband V20 nhiều.

Rom PefectPesco 1.2 mọi thứ đều ok , nói chung là Rất ổn......
    Trừ việc thực hiện gọi đi, gọi đến luôn báo FORCE CLOSE, cài từ hôm qua đến giờ wipe đủ trò, flash đủ kiểu vẫn Force CLOSE khi gọi
    hình như là do flash với cái GAPPS thì phải
    Giá như tác giả kèm luôn cái GAPPS vào luôn phải hay ko, mắc công Flash quá nhiều
    rút kinh nghiệm lần sau để các chú chuột ngự lâm nhào zô hết đã, hic

Trích dẫn Gửi bởi kooltears
    Trừ việc thực hiện gọi đi, gọi đến luôn báo FORCE CLOSE, cài từ hôm qua đến giờ wipe đủ trò, flash đủ kiểu vẫn Force CLOSE khi gọi
    Giá như tác giả kèm luôn cái GAPPS vào luôn phải hay ko, mắc công Flash quá nhiều
    Bạn xem có thích hợp với baseband k....

Trích dẫn Gửi bởi kooltears
    rom nào mình post lên thì mình là chuột đầu tiên, mặc dù ko ở mọi phương diện, nhưng mình đang dùng bản perfect 1.2 old baseband, flash gapps lun, nghe gọi bình thường, ko có vấn đề gì, bản thử dùng bản giống mình xem.

Dạo này mình xài Rom nào cũng bị lỗi wifi . Cài new thì xài bình thường 1 thơi gian là wifi ko connect được . Bị từ bản của eeeeee [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Có Gingercrust là ko bị [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi htqonline
    Dạo này mình xài Rom nào cũng bị lỗi wifi . Cài new thì xài bình thường 1 thơi gian là wifi ko connect được . Bị từ bản của eeeeee [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Có Gingercrust là ko bị [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    nếu quan trọng wifi thì dùng lại gingercrust đi bác ạ, gingercrust nhìn chung: game tốt nhất, pin good, chỉ có giao diện ko đẹp lắm, độ ổn định ko cao lắm.

Báo cáo bác khoa là pin có vẻ ko trì lắm.đá pes 2 trận đi luôn 10% .để ko dùng gì thì thua gc chak luôn.mình xạc vài lần rồi nen pin chak là chính xác

Trích dẫn Gửi bởi hackervn098
    Báo cáo bác khoa là pin có vẻ ko trì lắm.đá pes 2 trận đi luôn 10% .để ko dùng gì thì thua gc chak luôn.mình xạc vài lần rồi nen pin chak là chính xác
    ok, vậy thì cho tới nay pin gingercrust 1.5 vẫn là trâu trong những con trâu, đành chịu vậy, rom này được cái giao diện đẹp và khá ổn định + cập nhật thường xuyên.

Trích dẫn Gửi bởi khoa02061986
    ok, vậy thì cho tới nay pin gingercrust 1.5 vẫn là trâu trong những con trâu, đành chịu vậy, rom này được cái giao diện đẹp và khá ổn định + cập nhật thường xuyên.
    Đành vậy @@. Kết giao diên của rom nay

trước h vẫn khoái GG 1.5 nhứt nhưng từ đợt hâm đơ 3g ko vào mạng đc lên chuyển qua cosmic
    mà GG ko dùng nút bấm earphone đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. [8/4][ROM][P500] PerfectPeso v2.3
    Bởi seopro trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 164
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 10:55 AM
  2. P500 cần 1 rom ổn định
    Bởi wapmaster2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 12:59 AM
  3. help ai cứu giúp em con lg p500
    Bởi MarketingTim30s trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-2012, 12:36 AM
  4. [Help] ROM RC2 cho P500
    Bởi lam.tran.son trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-21-2012, 09:37 PM
  5. [lg p500] pin được 4 ngày dùng bt có ai tin không?
    Bởi nhantrinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 06:44 AM