Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 46 của 66 Đầu tiênĐầu tiên ... 36444546474856 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 652
    Các bác ơi có ai rành về mod theme k chỉ cho mình cách thay đổi giao diện bàn phím lúc gọi điện này:
    với. Chẳng thik cái giao diện này của Trettet mod tẹo nào, nhìn nó màu mè quá, mình vẫn thik cái bàn phím của ics hay của sony hơn. Ai bít hướng dẫn cho mình với nếu k có link bài hướng dẫn cho mình xin cũng đc. Mình cảm ơn trc nha [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Trích dẫn Gửi bởi ptltv
    không ai biết hết à....?
    đã có câu trả lời, ra là tại cái theme. Chỉ cần xài theme choose chọn theme Luna hay theme gì khác là OK, haha lại típ tục chơi cờ thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi pmduc2010
    Các bác ơi có ai rành về mod theme k chỉ cho mình cách thay đổi giao diện bàn phím lúc gọi điện này:
    với. Chẳng thik cái giao diện này của Trettet mod tẹo nào, nhìn nó màu mè quá, mình vẫn thik cái bàn phím của ics hay của sony hơn. Ai bít hướng dẫn cho mình với nếu k có link bài hướng dẫn cho mình xin cũng đc. Mình cảm ơn trc nha [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Bạn vào themechooser đổi qua ics theme

ko xong ruj. toj qua flash rom perfectpesov1.4 bay gio mo may len thay hien logo " lg " rui dung yen hoai.. bay gio phai lam sao may bac.. giup em gap voi... cac buoc em lam nhu the nay :1/ flash rom perfectpesov1.4 thanh cong nhung ko co song viettel.v.v.2/ theo huong dan flash tiep transfom gi do de co song" ->xong reboot lai van ko co song"
    3/into recorvery flash lai 1 lan nua~ cai transform -> dang reboot - hien len qua cai logo lg roi toi cho~ may" cai" so 9-8-7-6-5-4-3-2-1 thi no lap lai hoai.
    4/ thao pin ra cho no tat-> vao recovery wipe david / wipe system--> flash tranform them lan cuoi rui xong luon---> mo nguon may len thi chi co cai logo lg rui dung hoai do":cry:

Rom nay toc do tai cua wifi cham nhi.

Trích dẫn Gửi bởi parkjisung
    ko xong ruj. toj qua flash rom perfectpesov1.4 bay gio mo may len thay hien logo " lg " rui dung yen hoai.. bay gio phai lam sao may bac.. giup em gap voi... cac buoc em lam nhu the nay :1/ flash rom perfectpesov1.4 thanh cong nhung ko co song viettel.v.v.2/ theo huong dan flash tiep transfom gi do de co song" ->xong reboot lai van ko co song"
    3/into recorvery flash lai 1 lan nua~ cai transform -> dang reboot - hien len qua cai logo lg roi toi cho~ may" cai" so 9-8-7-6-5-4-3-2-1 thi no lap lai hoai.
    4/ thao pin ra cho no tat-> vao recovery wipe david / wipe system--> flash tranform them lan cuoi rui xong luon---> mo nguon may len thi chi co cai logo lg rui dung hoai do":cry:
    Lưu ý bản 1.4 không hỗ trợ baseband V10 nha bạn, đối với perfectpesov1.4 bạn chỉ cần flash rom, flash gapps và flash phonefix là ok rồi, nhớ reboot sau mỗi lần flash.

Trích dẫn Gửi bởi acax456
    Bạn vào themechooser đổi qua ics theme
    K ý mình là sửa lại cái giao diện mặc định của nó cơ, chứ k phải theme chooser. Mấy cái theme chooser mình cũng thik cái theme ics và sony nhưng nó lại k có status bar trong suốt nên mình k dùng, còn cái giao diện mặc định thì bác trettet làm cũng khá đẹp rồi, mình cũng đã sửa lại thanh status bar và một số thứ khác theo ý của mình rồi, chỉ còn cái bàn phím gọi điện là mình k bít sửa kiểu j thui... mò mãi trong cái framework-res.apk mà cũng chưa tìm đc :-sss ai bít thì chỉ mình với nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dù sao cũng cảm ơn bạn đã giúp [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Trích dẫn Gửi bởi hlb_t
    Lưu ý bản 1.4 không hỗ trợ baseband V10 nha bạn, đối với perfectpesov1.4 bạn chỉ cần flash rom, flash gapps và flash phonefix là ok rồi, nhớ reboot sau mỗi lần flash.
    phonefix là cái j`thế bác? Chít mình flash rom perfectpeso 1.4 với gapps thui k flash phonefix rùi :-sss Nhưng thấy vẫn gọi diện đc mờ...:unsure:

Cái này không flash cũng không sao bạn ạ, nó để khắc phục lỗi màn hình khi có cuộc gọi đến thôi.

Trích dẫn Gửi bởi pmduc2010
    Theme choose chọn ics theme

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế

Các Chủ đề tương tự

1. [8/4][ROM][P500] PerfectPeso v2.3
    Bởi seopro trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 164
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 10:55 AM
  2. P500 cần 1 rom ổn định
    Bởi wapmaster2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 12:59 AM
  3. help ai cứu giúp em con lg p500
    Bởi MarketingTim30s trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-2012, 12:36 AM
  4. [Help] ROM RC2 cho P500
    Bởi lam.tran.son trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-21-2012, 09:37 PM
  5. [lg p500] pin được 4 ngày dùng bt có ai tin không?
    Bởi nhantrinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 06:44 AM