Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 51 của 66 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 652
    Trích dẫn Gửi bởi TuoiTi
    Mình cài room này thì cái nền của mục tin nhắn, bị trong quá, lắm lúc nhìn mãi mới ra. Cả phần cài đặt tin nhắn thì trong suốt luôn, chỉ có mỗi chữ, ko có nền, nhìn khó quá, có cách nào chỉnh lại được khồng vậy! Và cái nữa là khi mình cài Go SMS thì ko chỉnh được chuông tin nhắn, toàn bị chuông mặc định thôi! Thanks [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    1. Đổi theme khác rùi reboot lại và vào nt xem sao bạn.

2. Go sms dùng bản 3.66 pro tiếng việt này đi bạn, rùi vào tùy chỉnh mà chỉnh lại nhạc chuông khác xem sao: http://www.mediafire.com/download.php?bna7lrl28nf1bs4

Cảm ơn bác, vụ đổi themes khác rồi khởi động lại ko ăn thua bác ạ. Còn vụ thứ 2 mình làm đc rùi! Thanks^^

Trích dẫn Gửi bởi TuoiTi
    Cảm ơn bác, vụ đổi themes khác rồi khởi động lại ko ăn thua bác ạ. Còn vụ thứ 2 mình làm đc rùi! Thanks^^
    thui thì dùng cái go sms đi bác ạ, nó rõ ràng hơn cái mặc định nhiều.

tại sao rom này không ai cài 1.4 mà toàn cài 1.1 vậy ta và mình xài rom này ngon lành không thấy lỗi camera gì cả mà sao lắm bác than hư camera hoài thế, và đặc biệt mình thấy rom này pin còn ngon hơn Ginger sao nhiều bác lại bảo không ?

Đúng là camera nó rất tốt, và mình cũng không thấy bị lỗi vụ đó. CHỉ có điều sau khi sài yên ổn được mấy ngày, tự nhiên nó restart lại 1 cái rồi mất tiêu cái tatus bar và account sync, đang cần 1 rom ổn định nên đành chia tay nó rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Đang thử bản nghiệm bản slimgen, có vẻ khá ổn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi khoa02061986
    thui thì dùng cái go sms đi bác ạ, nó rõ ràng hơn cái mặc định nhiều.
    Bác giống em khoái bộ Go, em sử dụng bộ đó trong oxygen v2.2 rất mượt mà, hơn tất cả các rom em đã xài quá tới h dù k hề có tweak nào và chạy ở freq 122/600

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi 9903
    Đúng là camera nó rất tốt, và mình cũng không thấy bị lỗi vụ đó. CHỉ có điều sau khi sài yên ổn được mấy ngày, tự nhiên nó restart lại 1 cái rồi mất tiêu cái tatus bar và account sync, đang cần 1 rom ổn định nên đành chia tay nó rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Đang thử bản nghiệm bản slimgen, có vẻ khá ổn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chính xác lun bác, room này tự nhiên bị khởi động sau vài ngày xài rồi đi vô bất ổn.

dùng lại gingercrust 1.5 rùi, vụ giao diện thì dùng cái themchooser của bác 9903, lâu lâu lỗi 3g thì bật rùi tắt chế độ máy bay là xong. Hài lòng về khoản game và pin của rom này,nhưng lâu nay bị 2 cái giao diện và lỗi 3g , giờ có cách fix nên dùng lại , kekekeke

Trích dẫn Gửi bởi thieuson1984
    Chính xác lun bác, room này tự nhiên bị khởi động sau vài ngày xài rồi đi vô bất ổn.
    Uhm, nếu so ra thì mình cảm thấy Cosmic nó tốt hơn chút, độ ổn định cũng cao hơn.
    Có lẽ nền tảng của nighty chưa hoàn thiện cho lắm.

Đỉnh cao của "độ" là về zin. Rồi đến lúc nào đó các đại cao thủ up rom sẽ dùng rom gốc với chế độ mặc định ko chỉnh sửa gì

Trích dẫn Gửi bởi khoa02061986
    dùng lại gingercrust 1.5 rùi, vụ giao diện thì dùng cái themchooser của bác 9903, lâu lâu lỗi 3g thì bật rùi tắt chế độ máy bay là xong. Hài lòng về khoản game và pin của rom này,nhưng lâu nay bị 2 cái giao diện và lỗi 3g , giờ có cách fix nên dùng lại , kekekeke
    Bác về nkà xưa hả bác hehe

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế

Các Chủ đề tương tự

1. [8/4][ROM][P500] PerfectPeso v2.3
    Bởi seopro trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 164
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 10:55 AM
  2. P500 cần 1 rom ổn định
    Bởi wapmaster2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 12:59 AM
  3. help ai cứu giúp em con lg p500
    Bởi MarketingTim30s trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-2012, 12:36 AM
  4. [Help] ROM RC2 cho P500
    Bởi lam.tran.son trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-21-2012, 09:37 PM
  5. [lg p500] pin được 4 ngày dùng bt có ai tin không?
    Bởi nhantrinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 06:44 AM