Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 7 của 66 Đầu tiênĐầu tiên ... 567891757 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 652
    Đã Test thành công , camera chụp được rùi
    Bác khoa post bài của thanhtu lên đầu trang luôn đi

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

Đã test thành công , camera xài ok
    bác Khoa post lên đầu trang cho anh em luôn đi

Trích dẫn Gửi bởi khoa02061986
    sao lại tắt bác, phải mở chứ, vào lại và đánh dấu stick vào 2 ô usb đi, rùi reboot lại và cắm cáp vào PC xem sao.

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

Hình như ko cần wipe gì hết bác ạ, flash vô là xong thui.

Lỗi wififix thì phải, phiên bản tới trettet sẽ bỏ đi app đó, mọi người chờ xem.

Uh, trettet cũng nói giống 4e vậy.

Sao bác xui vậy, mình test hôm qua đến giờ, chơi gamecih bình thường có gì đâu nhỉ, vừa hack cái game devil creed HD 3.0 nè.
    Vâng em đã thử lại thì chỉ có bản Gamecih v2.1.1 thì mới dùng được thôi, các bản khác ko được. Em loay hoay mà vẫn không hack được kim cương trong trò Eternity warriors 2.0.0 của Glu hic.

mình thử hack thì thấy rằng phải có >100 kim cương mới hack đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình bị mấy cái lỗi:
    1- camera360 bị fc (mình thik cái soft này)
    2- gps tự động bật, ko tắt đc (phải reboot)
    3- g-map chỉ sang bên Lào.

Các bạn giúp fix lỗi với nhé, thanks nhiều
    P.s: mình ko dùng đc stsbar-transperant, ko hiểu tại sao

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế

Mình chả biết kiếm kim cương kiểu gì nữa hic.... tự nhiên thấy cho 4 kim cương, mà tải game về cũng k đc kim cuơng nữa,....

Trích dẫn Gửi bởi taycoi
    Mình bị mấy cái lỗi:
    1- camera360 bị fc (mình thik cái soft này)
    2- gps tự động bật, ko tắt đc (phải reboot)
    3- g-map chỉ sang bên Lào.

Các bạn giúp fix lỗi với nhé, thanks nhiều
    P.s: mình ko dùng đc stsbar-transperant, ko hiểu tại sao

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
    Camera thì bài trên có , bạn coi bài của thanhtu nha
    GPS thì bác khoa có hướng dẫn ở đầu trang

Trích dẫn Gửi bởi bjnkute722
    Camera thì bài trên có , bạn coi bài của thanhtu nha
    GPS thì bác khoa có hướng dẫn ở đầu trang
    Vẫn bị lỗi camera360 mặc dù đã flash file fix camera như bạn đã đưa. Ko kiểu sao luôn.

Trích dẫn Gửi bởi duongc5
    Cái này là do bạn ko flash cái gói google app đi kèm theo room đúng ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]), ban đầu mình quên ko flash cái google app vào room vẫn thấy có market vẫn đăng nhập vào để tải app được, nhưng phần đồng bộ thì lỗi ko có mục đồng bộ danh bạ và lịch, mail. lên xda tải lại phần google app đi kèm room thì flash lên thấy lại mục hướng dẫn, đăng nhập google và fix đc cái chỗ đồng bộ danh bạ , mail [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]))
    Đúng rồi bác ơi,e vào danh bạ,nó bắt nhập tài khoản google để đồng bộ nhưng ko tài nào đăng nhập đc,vào account và sync,đăng nhập đc nhưng lại ko sync đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Cái google app đi kèm room là cái nào vậy bác?

Trích dẫn Gửi bởi Ljver
    Đúng rồi bác ơi,e vào danh bạ,nó bắt nhập tài khoản google để đồng bộ nhưng ko tài nào đăng nhập đc,vào account và sync,đăng nhập đc nhưng lại ko sync đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Cái google app đi kèm room là cái nào vậy bác?
    cái này nè bạn, down về flash là được ngay

Trích dẫn Gửi bởi thanhtu8888
    khi flash v1.1a sẽ bị lỗi camera bạn down cái này về cái này về flash sẽ hết lỗi đây là patch sữa lỗi của tác giả, mình test rồi ok
    cái này có phải patch sửa lỗi gì đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bản ROM này tác giả đã cài sẵn MIUI camera, flash file undo_camera này thì sẽ thay cái MIUI camera bằng camera mặc định thôi (nhưng mà nhìn xấu hơn còn chất lượng chụp có khác ko thì mình chưa thử)

Trích dẫn Gửi bởi erosehl
    Có 2 lỗi bạn khoa ah! Híc
    1,Chế độ usb khi cắm capble vào máy tính k có chỗ hiện thị enable [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    2,Change theme thì thanh stt bar mất lun phải có 1 notification nào đó thì bắt đầu stt bar mới hiện lại! Lỗi 2 thì dễ khắc phục đc nhưng lỗi 1 khó chịu ghê!
    P/S: Mà có cách nào bỏ đc cái virbration ở dialer k khoa? Mình bỏ phản hồi xúc giác ở phần sound rồi nhưng k đc! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    lỗi thứ 2 nếu bạn dùng GO SMS thì có thể dùng chức năng Test Notification của nó, thanh status bar sẽ hiện lại mà ko cần phải reboot [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. [8/4][ROM][P500] PerfectPeso v2.3
    Bởi seopro trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 164
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 10:55 AM
  2. P500 cần 1 rom ổn định
    Bởi wapmaster2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 12:59 AM
  3. help ai cứu giúp em con lg p500
    Bởi MarketingTim30s trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-2012, 12:36 AM
  4. [Help] ROM RC2 cho P500
    Bởi lam.tran.son trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-21-2012, 09:37 PM
  5. [lg p500] pin được 4 ngày dùng bt có ai tin không?
    Bởi nhantrinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 06:44 AM