Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 8 của 66 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 652
    Trích dẫn Gửi bởi lonelyinzerog
    cái này có phải patch sửa lỗi gì đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bản ROM này tác giả đã cài sẵn MIUI camera, flash file undo_camera này thì sẽ thay cái MIUI camera bằng camera mặc định thôi (nhưng mà nhìn xấu hơn còn chất lượng chụp có khác ko thì mình chưa thử)

lỗi thứ 2 nếu bạn dùng GO SMS thì có thể dùng chức năng Test Notification của nó, thanh status bar sẽ hiện lại mà ko cần phải reboot [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chính xác nhưng với một số máy chụp bằng camera MIUI sẽ bị lỗi nên tác giả mới post cái camera mặc định để sữa lỗi đó bạn, còn một cái nữa là trong tin nhắn mặc định không có delivery reports

cho mình hỏi, mình cái rom này vào, add account nhưng vẫn không hiện market, mình tìm apk market chép vào bản mới nhất thì cài được nhưng khi vào thì nó báo server eror ko load đc. ai giúp mình thanks

Trích dẫn Gửi bởi tripotter1993
    cho mình hỏi, mình cái rom này vào, add account nhưng vẫn không hiện market, mình tìm apk market chép vào bản mới nhất thì cài được nhưng khi vào thì nó báo server eror ko load đc. ai giúp mình thanks
    Hình như rom có app Market mừh , với lại mình add account vào và vô market rất ok, bạn xui rùi , thử up rom lại xem !

thế khắc phục lỗi wifi như thế nào vậy bạn
    ]

Trích dẫn Gửi bởi bjnkute722
    Hình như rom có app Market mừh , với lại mình add account vào và vô market rất ok, bạn xui rùi , thử up rom lại xem !
    haiz, lười up quá,đổii75 bản update up lun vậy, mà ngộ lắm nè, gps của mình ko fix mà rất nhanh và chính xác ^.^

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kooltears
    thế khắc phục lỗi wifi như thế nào vậy bạn
    ]
    wifi là do tác giả dùng wifix nên lõid9oi75 bản sau tác giả bỏ đi là đc bạn

Trích dẫn Gửi bởi bjnkute722
    đã flash rom lại nhưng vẫn lỗi camera , chắc đợi bản mới qué
    đừng dùng cái flash 1.1a nữa mọi người ạ, mình thấy nó dễ lỗi quá, rom 1.1 camera ngon lành rùi mà.

Trích dẫn Gửi bởi taycoi
    Mình bị mấy cái lỗi:
    1- camera360 bị fc (mình thik cái soft này)
    2- gps tự động bật, ko tắt đc (phải reboot)
    3- g-map chỉ sang bên Lào.

Các bạn giúp fix lỗi với nhé, thanks nhiều
    P.s: mình ko dùng đc stsbar-transperant, ko hiểu tại sao

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
    1- Mình vừa cài cái camera 360 2.7.0 ngon lành, chạy bình thường mà.
    2- Mình thì tắt được gps , ko thấy gì cả, nên ko giúp được bác ùi.
    3- bác fix gps ở đầu topic đó, hướng dẫn của eeee616 đó, mình thử rùi, ngon lành, sai số là 5m

Trích dẫn Gửi bởi tripotter1993
    bạn thử flash gaps ở đầu topic xem sao.

Không lên flash cái transformstionPack_v1.1.zip vì nó gây lỗi mất thanh Status bar khi chọn theme từ theme chooser. Bác nào muốn có thanh status bar trong suốt lên flash cái patch.zip của 4e vào mình thấy cũng đẹp download: http://www.mediafire.com/download.php?fqb3g6dg583g6de

Tiện thể bac nào hướng dẫn giúp mình sử dụng simple2ext sau khi mình chọn Application, Private, Dalvik và Download khởi động lại các app đã cài biến mất tiêu, vào setting thì vẫn thấy, gỡ ra cài lại cũng không được.

em ko flash được bác khoa ơi. máy báo là cannot open perfectpeso(bad).là sao nhỉ help me

Trích dẫn Gửi bởi khoa02061986
    bạn thử flash gaps ở đầu topic xem sao.
    flash cái đó rồi mà ko đc mình mới tức đó chứ. mà tự nhiên chìu h zô đc rùi bạn. Dêm wa mình up baseband 20 lun, thấy có khác biệt là set cpu không có smartass v2 và max chỉ còn 806 thôi, rất mượt

Các Chủ đề tương tự

1. [8/4][ROM][P500] PerfectPeso v2.3
    Bởi seopro trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 164
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 10:55 AM
  2. P500 cần 1 rom ổn định
    Bởi wapmaster2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-06-2012, 12:59 AM
  3. help ai cứu giúp em con lg p500
    Bởi MarketingTim30s trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-05-2012, 12:36 AM
  4. [Help] ROM RC2 cho P500
    Bởi lam.tran.son trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-21-2012, 09:37 PM
  5. [lg p500] pin được 4 ngày dùng bt có ai tin không?
    Bởi nhantrinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 06:44 AM