Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 10 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 356
    Mình phân vùng không format thẻ bằng cách chọn phân vùng hệ thống của thẻ > thay đổi lại dung lượng > thay đổi thành phân vùng ext > chạy app2card.
    Kết quả: Vẫn dùng OK.
    Thanks bác HaiNguyen

Đang ở
    428 Điện Biên Phủ, P.11, Q.10, Tp. HCM
    bác hainguyen ơi có cách nào để lựa chọn cài 1 app nào đó lên bộ nhớ trong máy ko ạ

@all: Sorry các bác, mình up nhầm file rồi. Sáng nay do quên chưa save nên bản up lên là bản v14, nó bị 1 lỗi nhỏ khiến máy bị lag lúc mới khởi động và không tương thích với các bản v1.1. Các bác đợi tý mình sửa lại rồi up lại

Trích dẫn Gửi bởi hainguyen273
    @all: Sorry các bác, mình up nhầm file rồi. Sáng nay do quên chưa save nên bản up lên là bản v14, nó bị 1 lỗi nhỏ khiến máy bị lag lúc mới khởi động và không tương thích với các bản v1.1. Các bác đợi tý mình sửa lại rồi up lại
    thì ra thế!
    em đang định dow về test thử cái
    thấy báo link hỏng

yêu anh zai này quá vừa format lại thẻ đang tính đợi các vs tiếp theo
    hí hí hi vọng vs1.5 sẽ tương thích được các app khác

Trích dẫn Gửi bởi dante666
    bác hainguyen ơi có cách nào để lựa chọn cài 1 app nào đó lên bộ nhớ trong máy ko ạ
    lựa chọn thì chắc không có đâu, em có một cách là dùng root exflore chép file .apk vào system/app rồi reboot lại là ok

Đây mới là bản v1.5 các bác ạ. Khổ quá, sáng lơ đễnh thế nào quên không save, lại phải viết lại. Nhưng cũng hay, lại cải tiến thêm vài chỗ để HT hoat động ổn định và an toàn hơn. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Link đây: http://www.mediafire.com/?mn2wdivydm1 (đã cập nhật ở trang 1)

Trích dẫn Gửi bởi huuhiep175
    lựa chọn thì chắc không có đâu, em có một cách là dùng root exflore chép file .apk vào system/app rồi reboot lại là ok
    Lựa chọn cũng có đấy nhưng có cần thiết lắm không. Với phiên bản v1.5 này bạn có thể tháo bỏ thẻ nhớ ra thì phone sẽ chạy ứng dụng trong bộ nhớ nội. Còn nếu các bác thấy thật cần thiết thì mình sẽ viết một ứng dụng nhỏ để enable/disable App2Card tùy ý.

Trích dẫn Gửi bởi hainguyen273
    Đây mới là bản v1.5 các bác ạ. Khổ quá, sáng lơ đễnh thế nào quên không save, lại phải viết lại. Nhưng cũng hay, lại cải tiến thêm vài chỗ để HT hoat động ổn định và an toàn hơn. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Link đây: http://www.mediafire.com/?mn2wdivydm1 (đã cập nhật ở trang 1)
    em vừa down về
    bác cẩn thận quá lại còn đính kèm cả hướng dẫn Sử dụng nữa,
    em bắt đầu bài test đây

cám ơn bác hai nguyen m` sẽ thử

Lựa chọn cũng có đấy nhưng có cần thiết lắm không. Với phiên bản v1.5 này bạn có thể tháo bỏ thẻ nhớ ra thì phone sẽ chạy ứng dụng trong bộ nhớ nội. Còn nếu các bác thấy thật cần thiết thì mình sẽ viết một ứng dụng nhỏ để enable/disable App2Card tùy ý.
    à vấn đề này chỉ là do e thấy lúc sài v1.4 trong 1 số trường hợp hay bị force close thôi à, những lúc như thế thường phải reboot rất mất thời gian (vì làm các thủ thuật khác ko có tác dụng)
    và có 1 số game và app ko tương thích khi sử dụng apps2sd [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cảm nhận v1.5
    tốc độ rất nhanh ko khác gì cài ứng dụng trong bộ nhớ của máy
    ko có hiện tượng lag hay giật trong lúc download hay cài đặt phần mềm lên sdcard
    tuy nhiên vẫn bị lỗi force close với tương đối app [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (mình đã thử uninstall và install nhưng vẫn bị)
    contact chưa tìm ra cách để add số phone vào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](, import từ sim hay nhập tay cũng thế, mặc dù sài contact2sim thì có hiện những số đã lưu trong máy nhưng ở contact ko hiển thị

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi up rom CM7 cho Milestone 2
    Bởi Th nhomdinhduong1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-15-2012, 07:14 PM
  2. Bản ics mới cho milestone nè
    Bởi maruko1368 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-26-2012, 10:32 PM
  3. Milestone: Xin rom goc v2.1
    Bởi giototoo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-16-2012, 03:58 AM
  4. Motorolla chính thức nâng cấp 4.0 ICS cho Milestone !!!
    Bởi khanhn14 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-01-2012, 09:15 PM
  5. [G.O.T 2.2.1 Milestone] - help
    Bởi seocamau trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-29-2012, 10:17 PM