Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 17 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 356
    Trích dẫn Gửi bởi diemhenmobile
    chưa có phiên bản mới dạng file apk hả bác.
    có bác nào ở hcm gúp em định dạng con thẻ nhớ 4G phát, em không biết sài linux nên chịu, trước có con hero nhưng bán mất rồi nên giò có thẻ đành chịu bó chân
    Bác chờ thêm 1 hôm nữa mình đang tét lại 1 lỗi cuối cùng. App2card phiên bản APK sẽ có chức năng phân vùng và định dạng thẻ nhớ, hỗ trợ 3 phân vùng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Sẽ ra mắt trong ngày mai

Trích dẫn Gửi bởi hainguyen273
    Bác chờ thêm 1 hôm nữa mình đang tét lại 1 lỗi cuối cùng. App2card phiên bản APK sẽ có chức năng phân vùng và định dạng thẻ nhớ, hỗ trợ 3 phân vùng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Sẽ ra mắt trong ngày mai
    Hay quá, em lại cứ sợ bác đợi fw 2.2 ra để nó tích hợp sẵn nên không phát triển nữa.

Trích dẫn Gửi bởi leha2000
    Hay quá, em lại cứ sợ bác đợi fw 2.2 ra để nó tích hợp sẵn nên không phát triển nữa.
    Đúng, mình cũng vừa chờ 2.2 vừa hoàn thiện App2card phiên bản mới, mong đợi 1 cải thiện của Froyo 2.2 hỗ trợ ext2, ext3 nhưng hiện tại 2.2 vẫn chỉ hỗ trợ 1 phân vùng duy nhất. Vì vậy App2card vẫn phải dùng phương pháp "lách" để cài ứng dụng lên thẻ nhớ.

Cho dù sau này MS hay các android phone có được upgrade lên 2.2 thì rất nhiều người dùng vẫn sẽ dùng song song cả 2 chuẩn Apps on SD Card (Froyo 2.2) và App2sd mà các modders đang áp dụng hiện nay hoặc App2Card ở đây mình đang phát triển. Hy vọng với nhiều sự lựa chọn như thế này các nhu cầu cài đặt ứng dụng lên thẻ nhớ của cả basic users và advanced users sẽ được đáp ứng đầy đủ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Hãy cùng chào mừng sự ra mắt của Froyo 2.2 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hễ hễ hễ
    mong chờ ngày mai quá :d, hi vọng máy mình sẽ cái ngon lành
    lại tốn tìn 3g òi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    Hà Nội
    mình cũng đang chờ bản apk đây. chứ vào adb shell không cách nào cd tới thư mục app2card được. nó toàn báo cant not cd to app2card, dù mình đã chép thư mục vào goc thẻ nhớ rồi. Mong bác cho ra file apk nhanh nhanh.

Trích dẫn Gửi bởi hainguyen273
    đang rất mong chờ, ngày nào cũng vào mục này và chờ tin vui. rất thật lòng thank bác cực nhiều, supper nhiều.

sap toi ngay mai goy. up thêm cho chủ thớt lên tinh thần na, hy vọng ngày mai đi làm là sẽ có để dùng. mong bác như nắng hạn mong mưa rào. mà mưa rào thì tối nay đã xuất hiện rồi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

thời gian "ngày mai" đã điểm

ngày mai, ngày hôm nay có phải là ngày mai của ngày hôm qua không nhỉ, rất mong chờ....

App2card_v2.0.apk sẽ đc up lên trong 2h nữa, cảm ơn các bác kiên nhẫn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tình hình là ngày mai có buổi off hội android HN, bác nào quan tâm đến App2card có thể đến mình support luôn. Không chỉ Milestone, kể cả N1, i5700, Hero,... miễn là có root :0

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi up rom CM7 cho Milestone 2
    Bởi Th nhomdinhduong1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-15-2012, 07:14 PM
  2. Bản ics mới cho milestone nè
    Bởi maruko1368 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-26-2012, 10:32 PM
  3. Milestone: Xin rom goc v2.1
    Bởi giototoo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-16-2012, 03:58 AM
  4. Motorolla chính thức nâng cấp 4.0 ICS cho Milestone !!!
    Bởi khanhn14 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-01-2012, 09:15 PM
  5. [G.O.T 2.2.1 Milestone] - help
    Bởi seocamau trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-29-2012, 10:17 PM