Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 26 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 162425262728 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 356
    Bác thiên vị cho milestone quá nhỉ? Sao bác không hỗ trợ các devices khác?

Trích dẫn Gửi bởi lonebeast
    Bác thiên vị cho milestone quá nhỉ? Sao bác không hỗ trợ các devices khác?
    Đang xài MS mà nên buộc phải ưu tiên thôi. Những bác có N1 thì lại để anh em khác ghen tị vì có fw 2.2

mình cài bản mới rồi, rất ok, tuy còn vài chtr bị force close (hawk, amageddon... ko hiểu tại sao, bác có cao kiến j ko?) nhưng nói chung các chtr còn lại vẫn rất tốt.
    trc tiên mình fảii uninstall bản cũ, rồi wipe all data, rồi cài bản mới, xong tất cả những apps trc đây trên ext2 của thẻ đều đc kích hoạt, rất tốt. thx bác hainguyen nhiều nhé. bộ nhớ nội hiện nay free tận 60%.

Trích dẫn Gửi bởi DrSonIC
    mình cài bản mới rồi, rất ok, tuy còn vài chtr bị force close (hawk, amageddon... ko hiểu tại sao, bác có cao kiến j ko?) nhưng nói chung các chtr còn lại vẫn rất tốt.
    trc tiên mình fảii uninstall bản cũ, rồi wipe all data, rồi cài bản mới, xong tất cả những apps trc đây trên ext2 của thẻ đều đc kích hoạt, rất tốt. thx bác hainguyen nhiều nhé. bộ nhớ nội hiện nay free tận 60%.
    Cao kiến gì nữa, chia lại thẻ, đưa máy về tình trạng như mơi flash xong, cài toàn bộ lại phần mềm. chả có cái nào bị cả, trừ khi phần mềm đó không tương thích với ms.

ờ cài lại rồi, có cái hawx ko chạy đc thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi DrSonIC
    ờ cài lại rồi, có cái hawx ko chạy đc thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cái nào bị FC bạn chỉ cần cài lại nó là ok.

Hi hi
    May quá em dùng Legend nên chỉ đi ghen tị với người khác thôi mà không bị ai ghen tị cả

bác Hainguyen làm ơn cho em hỏi, em cài App2card apk bản mới nhất của bác rùi mà khi chạy partion nó cứ FC hoài là sao vậy?[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] máy em đã hack root, phiên bản 2.1, cài đi cài lại, khởi động lên xuống đủ kiểu mà cứ FC hoài :furious:

Trích dẫn Gửi bởi giadoianvung
    bác Hainguyen làm ơn cho em hỏi, em cài App2card apk bản mới nhất của bác rùi mà khi chạy partion nó cứ FC hoài là sao vậy?[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] máy em đã hack root, phiên bản 2.1, cài đi cài lại, khởi động lên xuống đủ kiểu mà cứ FC hoài :furious:
    Cứ click vào Partition thì bị fc hả bạn? Bạn đang dùng milestone đấy chứ, máy bạn dùng rom nào thế?

Trích dẫn Gửi bởi hainguyen273
    Cứ click vào Partition thì bị fc hả bạn? Bạn đang dùng milestone đấy chứ, máy bạn dùng rom nào thế?
    Đúng rồi bác, cứ kíck vào partition là bị FC bác ạ :banghead:, tất nhiên là em dùng MS rùi :happy: bản của em là Firmware version: GAS_EME_USASHL....P203. Buil number: SHOLS_U2_02.31.0

Em o HN, có j bác giúp em với nhé, thank bác trước :help:

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi up rom CM7 cho Milestone 2
    Bởi Th nhomdinhduong1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-15-2012, 07:14 PM
  2. Bản ics mới cho milestone nè
    Bởi maruko1368 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-26-2012, 10:32 PM
  3. Milestone: Xin rom goc v2.1
    Bởi giototoo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-16-2012, 03:58 AM
  4. Motorolla chính thức nâng cấp 4.0 ICS cho Milestone !!!
    Bởi khanhn14 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-01-2012, 09:15 PM
  5. [G.O.T 2.2.1 Milestone] - help
    Bởi seocamau trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-29-2012, 10:17 PM