Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 58 của 58
    bạn lên chọn ipod touch gen 4, em này dùng ngon và sang nữa

mua ps vita là một lựa chọn sai lầm

để dành $$ mua con NVIDIA Project Shield đi bạn !! mình cũng đang để dành tiền đây !! con này chạy GPU Tegra 4 khủng nhất trong các GPU rồi chơi game mãn nhãn luôn !! chạy android nên nhiều game hơn mà không phải xấu như game mà bạn chơi trên phone, những game mà nó co đóng dấu THD trên Play store được thiết kế dành riêng cho NVIDIA Tegra 4 nên chất lượng rất cao, hơn nữa tay cầm rất thoãi mái như là console của ps3 nên thoãi mái hơn PSP !! =]]]<br> <br>
    Link xem em ấy : <a href="http://shield.nvidia.com/" target="_blank" rel="nofollow">http://shield.nvidia.com/</a>

<span style="font-family: Comic Sans MS"><font size="4"><font color="#0000FF">Xbox 720 hay PS4 ý, chiến game phê hơn nhìu</font></font></span>

chọn ps vita đi ban. 1 game của nó 1tr nhưng còn hơn hack bị ban 2 lần la 2 mất may đó

Giờ có nhiều game cho Vita rồi, nhưng garme đắt quá, máy thì rẻ mà mua được vài game đã hơn cái máy rooif

Muốn chơi game thì cứ psp vita thẳng tiến, máy chơi game thì khác, đặc biệt cho các bợn nào yêu thích đồ họa đẹp trên handheld thì psp vita là sự lựa chọn xứng đáng

làm cả hai cái ipad và psvita là ngon

Các Chủ đề tương tự

1. nhờ tư vấn mua loa bluetooth cho Ipod/ Iphone
    Bởi thienlyma90 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-04-2014, 05:35 PM